Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Nhờ giúp đỡ bị block chia sẻ link trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi QingBao, 6/11/17.

Lượt xem: 3,990

1. QingBao Banned

Tình hình là mình vừa rồi có đăng nhập Facebook trên laptop, và nó bắt mình out ra, và tải phần mềm quét j đó của nó có tên là: Trendmicro_T505660263135198T__
    Mình có tải về rồi, và click RUN rồi nhưng mãi ko thấy gì như pop-up hay thông báo của program facebook bảo tải về, và facebook vẫn cứ ko vô được
    Lúc đó mình rất vội nên đã lách luật, fake trình duyệt điện thoại để vào facebook thẳng không bị ban giữa đường để tải link phần mềm về ( Facebook vào trên app thì bt)
    Giờ thì mình không thể nào share bài có chứa link, hoặc gửi 1 link ảnh , web, shopping rất bình thường lên facebook :( nó cứ chặn miết ko cho chia sẻ, mà mình rất bực bội
    Không biết ai ở đây có kinh nghiệm có thể giải đáp giúp mình không, chứ mình tải cái phần mềm của Facebook đưa về nó ko chạy ko làm j hết :( khổ quá huhu, làm gì ở Facebook h ko cho share link thì ngứa ngáy chết mất :((((
    Đừng ai chỉ mình cách tạo bài viết rồi bấm dùm hữu ích :) mình tìm trên mạng quá nản nên mới phải lên đây nhờ
    Thanks mn :((((

...

Ủng hộ diễn đàn