Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Helsinki, phố sau cơn mưa

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi DrYami, 8/3/15.

Lượt xem: 1,722

1. DrYami Mới đăng kí

Chào mọi người, mình vừa chụp một vài bức ảnh trong chuyến đi chơi ngắn ngày tại Helsinki, Phần Lan. Do kinh nghiệm chụp còn non nớt nên có gì mong mọi người góp ý chân thành ạ :P

Flickr: https://flic.kr/s/aHsk8m2oaV
    1,

2,

3,

4,

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/15
    SwingsOnlyone, Hồng Sơn, learn.by.hard1 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái nền đường nó bóng do ánh sáng của đèn hắt vào hay là ướt do mưa vậy thớt?
  3. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

đẹp quá. lung linh quá :x
    klq nhưng đời mình chả bao giờ ra khỏi luỹ tre làng chứ nói gì đến sang tận Làn Phân như thớt :-<
  4. DrYami

DrYami Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner Nền đường bóng do đèn đường hắt vào đường ướt ạ :)) lúc ý vẫn đang mưa nhỏ

P/s: em vừa update link flickr trên thớt :x
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-? mấy tấm trời mưa thấy nó não nề như nào ấy, không có tấm nào sunlight à bác
  6. DrYami

DrYami Mới đăng kí

SwingsOnlyone mùa đông bên này kì lắm bác ạ, đến hè mới có nắng để chụp cơ :D
  7. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

cảnh ban đêm sao ko có nắng gì hết vậy thớt :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn