Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thiết kế Đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Tắt Nắng, 2/5/17.

Lượt xem: 3,212

1. Tắt Nắng Mới đăng kí

Chào các bác các anh các chị cho em được chào từ thành thị tới nông thôn và chào bằng băng rôn lẫn khẩu hiệu
    Chẳng là em đang học Đại học Bách Khoa Hà Nội năm 3. Nhưng có chút đam mê với vẽ vời và photoshop. Muốn biến cái đam mê thành nghề tay trái . Và để thức hiện nó em quyết tâm đi học thiết kế đồ họa tại Hà Nội.
    Nhưng
    1.em chưa rõ về việc học theo nghành này liệu tương lai có việc không vì hiện tại có rất nhiều người học thiết kế đồ họa.
    2.em chưa biết trung tâm hay trường lớp nào uy tín và đào tạo chuyên nghiệp
    3. liệu chỉ với 1 cái chứng chỉ không = bằng trung cấp nghề. Các doanh nghiệp công ty có tuyển dụng em
    4. em xin chân thành cảm ơn nhưng ai đã đọc đên đây.
    5. sau khi cảm ơn ở mục 4 em xin được nghe ý kiến từ các bô lão đi trước .
    6. Em xin hết

...

Ủng hộ diễn đàn