Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách sửa lỗi không tag được tên thành viên trong Add onTag me trong Xenforo

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi KienTinhTinh, 26/11/14.

Lượt xem: 4,515

1. KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Dear anh chị em, mình mới chuyển sang sử dụng xfr chưa lâu nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm. Mình hiện đang cài xfr 1.1.5 và sư dụng Addon Tag me 1.7.x. Sau khi cài xong khi tag thì nó báo như ảnh, trong khi quyền admin mình chọn alow hết rồi. Mong anh chị em hỗ trợ .

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Thanks admin, tiện cho mình hỏi khi update lên thì có bị lỗi phát sinh nhiều không nhỉ
  4. KienTinhTinh

Kiểu như nếu update lên thì giao diện có bị thay đổi không, thánks
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Từ 1.x.x mà update lên 1.2.x thì sẽ có 1 bước ngoặc thay đổi rất lớn, bởi vì từ 1.2 trở lên Xenforo tích hợp responsive giao diện rồi! Nhưng nói chung bạn cần phải up bởi vì 1.1.x lỗi thời lắm, ko nên tiếp tục xài mà hãy up lên bản mới nhất mà xài!
  6. KienTinhTinh

Ủng hộ diễn đàn