Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi trang Web coi bóng đá trực tuyến nào tốt ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi thienkim, 13/6/14.

Lượt xem: 3,634

1. thienkim Thành viên cấp 1

Như tít mình giật, hix, là Sinh viên mà trận nào cũng ra quán cà phê xem thì có mà mì tôm cũng không có mà ăn, khá nản các bác ạ, biết là coi online không chất lượng và đông vui nhưng chịu thôi tình hình là đang viêm màng túi nên lên hỏi các bác trang nào xem bóng đá trực tuyến tốt nhất hiện nay và đang được đông người xem, hình ảnh đẹp, đỡ bị lắc mạng, hay chậm, bác nào biết mách em với nhé Cám ơn các bác nhiều ^^

...
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Dùng sopcast đi bạn ui
    thienkim thích bài viết này
  3. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

trực tiếp trên VTV3 thì tìm đài vtv3 mà coi hôm qua mình coi trên vtv9 tiếp sóng đài vtv3 cũng mượt mà ko lag 1 chút gì
    Mình xem ở vtv.vn
  4. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Trang Giuongtang.com bạn ạ. Ổn nhất đấy(:|(:|(:|
  5. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

thienkim đúng rồi bạn có khi cả phút, nhưng mình khuyên tốt nhất coi ở trang chủ VTV.VN xem lung tung chi cho mệt vtv mua bản quyền mà
  6. newstar94

newstar94 Thành viên cấp 1

play.fpt.vn
    manh994 thích bài viết này
  7. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

thienkim sopcast là chương trình chuyên coi bóng đá, đảm bảo kg lag. Bạn nghiên cứu cách dùng đi. Dân ghiền bóng đá đa số xem cái này, còn mấy trang trưc tiêp trên mạng kg cái nào so đc đâu
  8. manh994

manh994 Thành viên cấp 1

9. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

mình cũng vote trang của fpt, coi net, ko giật :)
  10. bestboy712

bestboy712 Mới đăng kí

ở tv.bongdahd.info là tốt nhất nhé
  11. huynhphuong1102

huynhphuong1102 Mới đăng kí

xem trang này là nhanh nhất tructiep.ketquabongda.asia

Ủng hộ diễn đàn