Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Xin Tut hướng dẫn proshow giới thiệu nhân vật

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi golgol, 15/6/18.

Lượt xem: 4,512

1. golgol Mới đăng kí

Mình thấy có những video kiểu nhân vật xuất hiện rồi dừng hình, có đoạn ảnh xám đề lên, hiệu ứng chữ chạy ra giới thiệu nhân vật đó giống kiểu phim hình sự ấy ạ. :)
    Liệu có bạn nào biết link hướng dẫn làm cái này với proshow không ạ, cho mình xin link với ạ? :D
    Mình gà mờ, mới chỉ biết xíu Proshow thôi ạ, liệu làm mấy kiểu như thế này thì nên dùng phần mềm gì ạ? (Liệu có phải sài After Effect hay Pre không nhỉ? )

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ ạ :")))

P/S: Cái vid dưới up lên cho vui thôi ạ, không liên quan lắm, mong không bị admin xóa bài \:D/

...

Ủng hộ diễn đàn