Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đổi ngày, tháng, năm sinh trên Facebook khi bị giới hạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Hồng Sơn, 12/8/13.

Lượt xem: 255,966

1. Hồng Sơn Helper

- Thực ra thì cái việc bị giới hạn đổi ngày, tháng, năm sinh trên Facebook và có thể đổi lại thì không khó và cũng có nhiều bạn biết rồi. Nhưng cũng có nhiều bạn còn không biết và nghĩ rằng nó đã bị giới hạn y như cái đổi tên quá số lần quy định.

- Trên internet thì mình chưa thấy có topic nào hướng dẫn đổi ngày, tháng, năm sinh trên Facebook khi bị giới hạn cả, vậy nên mình hướng dẫn cho những bạn dùng Face bị giới hạn số lần đổi và không biết cách đổi.

- Đổi cái này thì không có gì khó như cái đổi tên, nó không yêu cầu chúng ta xác thực cái gì hết.

Đầu tiên các bạn vào link sau:
    [LOCK]https://www.facebook.com/help/contact/177493942357554[/LOCK]
    - Một trang hỗ trợ đổi ngày, tháng, năm sinh sẽ xuất hiện như thế này (ngôn ngữ English US) Bạn nào không có dành tiếng Anh thì có thể chuyển qua tiếng Việt cho dễ hiểu :)

Date of birth ta chọn:
    1. Add year: Chọn Năm
    2. Add month: Chọn Tháng
    3. Add day: Chọn Ngày
    Reason for this change ta gõ:

This is my birthday (Đây là ngày sinh của tôi) (dùng ngôn ngữ nào thì gõ ngôn ngữ đó)
    Sau đó ta nhấn Send và nó sẽ gửi yêu cầu thành công. Chờ khoảng 5 phút sau các bạn vào phần thông tin của mình sẽ thấy thành quả :)

- Có thể đổi được nhiều lần mà không bị giới hạn bằng cách này. Tuy nhiên phải để từ 2 - 3 ngày sau đó mới có thể đổi lại. Chúc các bạn thành công!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/2/14
    Radium, Hà Bơ, choo.boo5 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Tuyệt \m/ nhưng cái này cũng chỉ đc 1 lần thôi hả a
  3. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Hôm bữa em mới làm. F5 cái được ngay luôn ((=
  4. choo.boo

choo.boo Thành viên cấp 1

oigioioi like mạnh, vừa đổi đc xong :3
  5. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

tks nhiều :)) e mới đổi xongm :))
    Hà Bơ thích bài viết này
  6. Jeny

Jeny Mới đăng kí

^^! tks a nhìu...mới gửi yêu cầu F5 lại phát dc luôn...:x
  7. duyanh88

duyanh88 Banned

cảm ơn bạn, chưa đầy 2 phút đã đổi thành công!
  8. Phong8103

Phong8103 Mới đăng kí

Má Làm xong mất ạc luôn HUHU
  9. tamcu1999

tamcu1999 Mới đăng kí

cho e sin link được không ad ơi
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Phong8103: Lý do gì mà mất acc đc? Hay lại đổi năm sinh chưa tròn 15 tuổi?

tamcu1999: Link trên bài viết. Nhấn chia sẻ bằng Google hoặc Facebook là sẽ hiển thị!
  11. Mai Xuân Tài

Mai Xuân Tài Mới đăng kí

Cho em hỏi em để sn 94 thì có 1224 lượt sub, chừ đổi qua năm 99 có bị mất sub ko ạ, và có bị mất acc ko ạ, em cảm ơn
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mai Xuân Tài: Tới giờ thì không biết là Facebook nó có làm vậy không, còn với từ trước giờ thì việc đổi Ngày, Tháng, Năm sinh không ảnh hưởng gì tới lượt người theo giõi hay mất tài khoản đâu.

Ủng hộ diễn đàn