Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng Dẫn Kiếm Tiền Bằng Cách Chia Sẽ Kiến Thức Của Mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi sharemienphi, 25/2/16.

?

bạn có hướng thú với kiến tiền trên mạng không?

1. Không

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 2,663

1. sharemienphi Mới đăng kí

Thời gian gần đây mình biết được 1 website kiếm tiền từ chia sẽ kiến thức của chính mình.Chia sẽ bất cứ gì bạn biết nhé.

Mình giới thiệu sơ qua Taichua.com là 1 trang chia sẽ trực tuyến và có thể kiếm tiền online được. Nói nôm na khi tham gia vào taichua.com bạn chia sẽ link download các phần mềm, dữ liệu của bạn, mà bạn thấy là cần thiết cho cộng đồng bằng nhưng bài viết trên trang.

Mỗi bài viết của bạn được Active tại trang taichua.com bạn sẽ được 100 điểm (Tương Đương 1.000 vnd). ngoài ra bạn lấy link bài viết của mình đi seeding or marketting, mỗi lượt download bạn sẽ được cộng thêm 1 điểm (+1 Điểm)
    Tỷ lệ quy đổi: 1 bài viết = 100 Điểm.
    1 download = 1 điểm.
    1000 Điểm = 10.000 vnd.

Bạn nào muốn biết thêm chi tiết thì xem link chi tiết bên dưới nha:
    Code:
    https://taichua.com/huong-dan-kiem-tien
    Chúc bạn có thể kiếm thêm thu nhâp bằng kiến thức của mình.Hãy sẽ chia để được nhận lại.

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình hiện tại đang là một quản lý của một công ty chuyên về các sản phẩm chăm sóc sức khỏe. Lương tháng hiện tại của mình khoảng 400 triệu/tháng. Tiền tiêu không hết, mà một cái hay là mình chẳng phải nghĩ gì nhiều, chỉ cần bán và bán. Nếu bạn nào không tin có thể qua gặp mình.

Gặp bác Minh chủ nhà hỏi cháu vào gặp anh Cường phòng trọ số 8. Đường Láng Hạ - Hà Nội.

:"> Fun tí buổi chiều hen.
    ChestnutVNLynCua thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

ducuong233 vậy thì có liên quan gì đến bài viết này ?
  4. tronghieu8989

tronghieu8989 Thành viên cấp 1

Không biết có Scam không :3
  5. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

#2 nghe sặc mùi đa cấp
    Lương tháng 400tr sao ko mua luôn cái nhà đi mà ở trọ chi cho khổ vậy
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn