Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Import Blogger ] Mình muốn xuất trang wordpress của mình ra để import vào blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi nguyentrunghieu2, 26/10/15.

Lượt xem: 4,245

1. nguyentrunghieu2 Mới đăng kí

Hiện mình cần chuyển đổi dữ liệu từ wordpress sang blogspot. Có bạn nào biết công cụ, phần mềm chuyển đổi sang file xml đúng định dạng blogspot để import vào blog không?

...
  2. pvandung2010

pvandung2010 Thành viên cấp 1

Lúc xuất database trong phpmyAdmin, bạn có thể chọn XML đế xuất database sang xml.
    Nhưng bạn lưu ý là nếu bạn di chuyển sang blogspot, thì domain vẫn phải để chạy, nếu không hình ảnh sẽ bị mất. hoặc bạn có thể upload lại ảnh
  3. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

không được đâu bạn ơi ngta bây h chỉ chuyển từ blogspot sang wp thôi
  4. nguyentrunghieu2

nguyentrunghieu2 Mới đăng kí

[Lúc xuất database trong phpmyAdmin, bạn có thể chọn XML đế xuất database sang xml.
    Nhưng bạn lưu ý là nếu bạn di chuyển sang blogspot, thì domain vẫn phải để chạy, nếu không hình ảnh sẽ bị mất. hoặc bạn có thể upload lại ảnh ]
    Không phải vậy đâu. Vì theo mình biết định dạng file xml trong mysql đâu có liên quan gì đến định dạng file xml của blogspot. Khi mình tiến hành xuất blog ra file xml và mình thêm vào các bài viết nhưng khi nhập lên thì không thành công.
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

joomdown thích bài viết này
  6. joomdown

joomdown Mới đăng kí

Có cách nào chuyển từ xenforo qua blogspot không ạ?

Ủng hộ diễn đàn