Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kỷ niệm tuổi 20

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Phước Thành, 14/3/15.

Lượt xem: 5,087

1. Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

Kỷ niệm 20 tuổi, tớ dắt bạn gái đi chụp ở Quận 2 khúc Ủy Ban Quận hehe. Khúc đó đầu năm có vẻ ko nhiều cỏ lau nên tớ chơi cỏ khô luôn :3. Chúc mọi người một ngày thật đẹp nhé \m/. Mong được mọi người chỉ bảo thêm hehe.

...
    nguyenducbinbin, hoandsg, Phạm Hữu Dư3 người khác thích bài viết này.
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Hình cận cảnh, k thổi hồn vô ảnh nhiều lắm, blemd đẹp lắm
    Phưng Fotogra-phyNguyễn Phước Thành thích bài viết này.
  3. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

:D cám ơn bạn nhiều nghen. Mình sẽ cố gắng :D
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

góc chụp hơi đơn điệu , thử thêm các góc hiểm hóc xem sao :D , với nữa mod ngượng thấy rõ , nói chung là 2 bạn chưa phối hợp ăn ý ,
    Đc cái màu đẹp
    Mr.PoNguyễn Phước Thành thích bài viết này.
  5. Nguyễn Phước Thành

:D! Cám ơn bạn nghen. Mình sẽ cố gắng :D
  6. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Cái cần nói pác phuongthustudio2 nói hết dzòi. Nhưng chung quy cũng khen là màu đẹp, có ý tưởng. Quan trọng là mẫu diễn tự nhiên hơn càng đẹp. Cười chưa tự nhiên nên nó hơi gượng, mà buồn cũng chưa tới vì chắc đang vui nên diễn mặt buồn cũng khó.
    Nguyễn Phước Thành thích bài viết này
  7. Nguyễn Phước Thành

hehehe! Bạn gái của em hông diễn được nhiều nên :D. Cám ơn mọi người đã góp ý hí hí. Em sẽ cố gắng hơn nữa :D
    phanhang thích bài viết này
  8. Phưng Fotogra-phy

Phưng Fotogra-phy Thành viên cấp 2

Bất ngờ @-) cậu ấy bằng tuổi em cơ :">
  9. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Nguyễn Phước Thành: ko phải diễn mà là thể hiển cảm xúc thôi......pác hướng dẫn e nó là hãy nghĩ về chuyện j làm em vui hay chuyện j e buồn chẳng hạn........e thả lỏng ng rồi nghĩ về nó thì cảm xúc sẽ tự khắc đến..........cái này mẫu nhà nên ko cần bận tâm chuyện thời gian đâu pác. đâu phải đi chụp ảnh cưới đâu mà bắt ng ta diễn lẹ lẹ rồi về... cần chất lượng chứ ko phải số lượng nên cứ bình tĩnh.......
    .
    Mẫu non thì cần nhiếp cứng là ở cái khúc này nè.......
  10. Nguyễn Phước Thành

Phưng Fotogra-phy em 22 ùi. Bác cũng 22 hả :D
    Mr.Po : dạ! Cám ơn a đã chỉ e :D. Nhiều khi e cũng không biết phải làm như thế nào để mẫu có thể diễn tả hết cảm xúc của mình, hôm nay có a chỉ e sẽ rút kinh nghiệm hehe. A có thể cho e kb fb với a được ko :D. Có lẽ e sẽ nhờ a chỉ giáo nhiều :D
  11. phuccheanhdep

phuccheanhdep Banned

góc chụp hơi đơn điệu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn