Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để biết mình đã thành thạo Photoshop ,Illustrator, Indesign

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi quangdhtm, 10/7/15.

Lượt xem: 2,779

1. quangdhtm Thành viên cấp 1

Mình đã tự học được 1 thời gian 3 phần mềm trên, nhưng chưa được làm việc thực tế.
    mình cảm thấy đã thành thạo các kỹ năng của các phần mềm. đó là mình cảm nhận, và muốn hỏi các bạn là như thế nào gọi là thành thạo các phần mềm trên. yêu cầu nào gọi là thành thạo :D
    mong các b chỉ giáo để mình tìm ra những thiếu sót học tập thêm,
    xin cảm ơn mọi người.:3:3:3:3:3<3<3<3

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/7/15
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Đi làm thì mới thành thạo được ^^
    Bạn đăng sản phẩm thử xem
    quangdhtm thích bài viết này
  3. Kai_it

Kai_it Thành viên cấp 1

Theo mình là nghĩ gì làm được nấy hoặc yêu cầu sao cũng làm được là thành thạo :D
    quangdhtm thích bài viết này
  4. herodark

herodark Thành viên cấp 1

up giúp thớt cùng câu hỏi
  5. Văn Lương

Văn Lương Thành viên cấp 1

thành thạo là nhìn thấy cái gì cũng làm được. cái gì cũng biết và làm được là thành thạo. thế mà cũng hỏi...làm mà ko được thì gọi là chưa thành thạo.

Ủng hộ diễn đàn