Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

LÀm việc với đối tác in ấn nước ngoài - in ấn bằng jpeg

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi tieuconuong, 17/1/17.

Lượt xem: 1,813

1. tieuconuong Thành viên cấp 2

Chào anh chị,
    Hiện tại em đang làm việc với team Us nên in ấn bên đó điều phải qua company này:
    http://www.vistaprint.com/?no_redirect=1&xnav=logo
    vì design bên Vn team hết nhưng in ấn thì Us nhưng in ấn họ chỉ chấp nhận file JPG vì tôn trong bản quyền nên cho em hỏi là mình tối ưu file Jpg để in ấn thì làm như thế này : AI và PTS.

Cám ơn.

...
  2. SangDesigns

SangDesigns Thành viên cấp 1

Bên bạn in ấn về chất liệu gi? in về sản phẩm gì. Bạn không viết đầy đủ sao giúp Bạn được

Cám ơn Bạn
  3. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

mình tối ưu file Jpg để in ấn thì làm như thế này : AI và PTS. ---> chưa hiểu câu này tối nghĩa quá?
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Mình in chủ yếu về brading và các chiến dịch marketing thôi bạn ( poster, stande, brochure, bussiness card...)
  5. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Mấy cái Print Ad này cứ làm đúng kích thước ở độ phân giải 300, CMYK rồi lúc xuất ra JPEG thì chọn chất lượng cao nhất là được (12)
  6. tamcoi1981

tamcoi1981 Thành viên cấp 1

poster + Standee + banner: thì chỉ cần xuất file Jpeg đúng Kích thước, độ phân giải 150 Dpi là okie, còn card, với Brochure nếu xuất Jpeg thì cứ 300 dpi, đúng kích thước + thêm Bleed là oke @@
    Jinjkatieuconuong thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn