Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần tước retouch bị chê, lần này retouch lại ko biết có ăn gạch nữa ko. các bác cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhdepzaiii, 18/4/14.

Lượt xem: 2,932

1. anhdepzaiii Banned

stock
    kết wa

...
    hkhuong.adskyblue-picture thích bài viết này.
  2. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

đặt gạch chủ thớt,,,,, :))
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

sáng quá, mất hết cả màu da gốc rồi @@
  4. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

5. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

sao mà ăn gạch hoài vậy ta huhu
  6. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

LENS thấy bài nào cũng chê người ta, chỉ được cái to mồm trình đến đâu sao không post ảnh xem có ra cái giống gì không? Ghét nhất cái thể loại chém gió làm không bằng ai anh hùng bàn phím
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

t nói sai hay sao :O với cả chả chém gì, thấy gì nhận xét đó, góp ý chân thành chứ có phải là chém gió k có cơ sở đâu :v
    a Koi thích bài viết này
  8. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

Mình làm lại ko biết vậy có được chưa
  9. Lê Đình Sinh

Lê Đình Sinh Thành viên cấp 1

tone màu ấm hơn và đừng ngả hồng nhiều bạn à, thử vàng xem, vs lại bạn brush đi phần thừa của tóc mẫu đi chắc ok đấy
    anhdepzaiii thích bài viết này
  10. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

11. khanhpari

khanhpari Thành viên cấp 2

Gạch đá không quan trọng . Diễn đàn là chia sẽ và góp ý . Bạn cứ tiếp thu hết, miễn sao bạn vào nghề làm việc kiếm tiền được là Ok . Đây không phải cuộc thi. Tôi bị ném đá hoài chứ đâu. Ném đá thì không nhận được nhưng người tìm đến đưa album làm thì nhiều. Nghề này làm dâu trăm họ mà
    Chzin thích bài viết này
  12. khanhpari

khanhpari Thành viên cấp 2

Bạn làm được vậy chứ tôi lại không bởi thế người nhận xét bạn chưa chắc bằng bạn
  13. Chzin

Chzin Mới đăng kí

Không phải lúc nào retouch cũng phải giữ lại màu gốc mới gọi là đúng mốt. Tấm đầu tiên chủ thớt đúng là cho màu da sáng hơi quá thành ra giả, nhưng bù lại với việc đánh đỏ moi son thì rõ ràng bức ảnh có điểm nhấn đàng hoàng =D>

Chỉ góp ý thớt đừng lạm dụng Neat Image quá nhiều làm cho da mịn giả tạo quá đáng thôi >:D<
  14. benhudie

benhudie Thành viên cấp 1

k hiểu sao thấy để da có tàn nhang vẫn đẹp hơn...
  15. idontcare

idontcare Thành viên cấp 1

Màu da hơi kỳ bác ạ.....:D
  16. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

Chzin nói rõ là ko có neat image nào trong này nhé 100% pts ko có phần mềm làm mịn nào trong này cả,làm mịn bằng tay photoshop đấy
  17. sieuquaykt

sieuquaykt Thành viên cấp 2

màu da không bình thường mà chủ thớt ko thấy hả :D
  18. thanhjxaun

thanhjxaun Mới đăng kí

Stock đẹp quá nên e lôi về touch nhẹ, các bác góp ý hộ e nhé :)
    E dùng Camera Raw + Plugin làm mịn nên công nghiệp tí :D
  19. tungnguyenart

tungnguyenart Mới đăng kí

Kiếm stock khác mà làm, stock này quá đẹp rồi, retouch chỉ thêm hỏng ;)
  20. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

Retuco vậy àm chỉ thêm hỏng bạn
    tungnguyenart phát ngôn vl chắc đéo biết thế nào gọi là đẹp

Ủng hộ diễn đàn