Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu rồi không làm chuyện ấy ( tập 3)....

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi gado, 11/10/15.

Lượt xem: 2,179

1. gado Thành viên cấp 2

Hôm bữa ra 2 tập mà ít người hưởng ứng quá ~X( nên tập 3 ra hơi lâu :D, và em nó đây :v:v

Và đây là chất liệu.

...
    Đinh Nguyễn Sơn Tùng thích bài viết này
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

tập 3 còn nhiều lỗi , chờ tập 4 :))
    Poisonousgado thích bài viết này.
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| Cứ thấy topic nào giật tít 18+ thì 8 phần trong tôi đã nghĩ chủ thớt là bạn này
    gado thích bài viết này
  4. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

Chủ đề là gì nhỉ?? :-? tựa thấy không ăn nhập với ảnh lắm +_+ hay ý bạn là đang nhảy thì bị thiên lôi "chụp hình", ảnh này không gây được ấn tượng cho mình. :|
    gado thích bài viết này
  5. gado

gado Thành viên cấp 2

#1 Lỗi ở chỗ nào vậy bạn chỉ mình sửa với:D.
    #2 Mình mới ra có 3 tập mà bạn.
    #3 Chủ đề là "Lighthing Girl" ý là nhảy múa với sét ấy mà :v:v:v
  6. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Xấu tệ ! Đến cái bóng của mod cũng chã thấy đâu :( Ánh sáng ,màu sắc chả có tý gì gọi là Manip :(
  7. gado

gado Thành viên cấp 2

Phúc Đào có bóng đen mà sao lại không bạn.
  8. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Ba mình hay dạy là Khi mình làm chưa bằng hay không giỏi hơn người khác thì đừng chê. Cho nên mấy khoảng này chưa bao giờ mạnh miệng chê ai cả.

Về góp ý, nhìn hình của bạn thớt thì nghĩ nếu làm 1 vài tia sét đi xung quanh cô gái chắ sẽ đẹp. Hoặc sét đổi sang màu xanh dương cho nó sáng sáng.
    gado thích bài viết này
  9. gado

gado Thành viên cấp 2

hactyhon Mình thì không thích làm màu mè kiểu đó nên mình cho nó đơn giản thôi :)
    hactyhon thích bài viết này
  10. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

mình cũng không phải dân chuyên chỉnh sửa ảnh nên không biết nói sao cho đúng nữa :-B chỉ là theo mình thì tia sét có ánh sáng rất mạnh nên khi đánh sẽ có một khoảng lóa sáng lên chứ không u ám như trong hình của bạn được, tia sét nếu đánh xa cô gái thì như vậy cũng tạm chấp nhận đi nhưng trong hình của bạn là đánh gần cô gái nên mình nghĩ phần gần tia sét nên lóa sáng lên tạo cảm giác sét đánh thật hơn :D và nếu ý bạn muốn là "nhảy múa" với sét gì ấy thì mình nghĩ nên thêm chứ dance (hay dancing gì đó- mình cũng dốt tiếng anh lắm =))) thì nó rõ nghĩa hơn. nói chung mình mới thấy được nhiêu đó thôi ;;) đợi mấy pro nhận xét mới biết thêm kiến thức vậy.
    hactyhon thích bài viết này
  11. ChiVas18

ChiVas18 Thành viên cấp 2

Giữa 1 thành phố nát vụn thế mà vẫn có 1 nàng hiphop ấy
  12. thanhviennews

thanhviennews Banned

mình bị thu hút đọc bởi cái tiêu đề . :)
  13. prphucvinh94

prphucvinh94 Mới đăng kí

tiêu đề quá ư là "hot" =))=))=))=))=))=))
  14. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

tia sét yếu xìu thế bạn :D BÙNG CHÁY Lên :v
  15. rosentnt

rosentnt Thành viên cấp 1

Sét đánh xuống đường phải tung tóe lên chứ nhỉ?
    Mình thấy hình cô gái chưa hòa nhập được vào với background, nhất là ở phần bàn tay và chân, có lẽ phối cảnh chưa chuẩn

Ủng hộ diễn đàn