Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo quán ăn của cậu e, xin chút gạch đá của mọi người nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi tonyhoang195, 16/12/15.

Lượt xem: 4,297

1. tonyhoang195 Thành viên cấp 1

Mình làm giúp cậu e nhưng thấy vẫn đơn giản quá, thiếu gì đó. XIn mọi người chút gạch đá với :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/15
  2. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

bố cục rời rạc chưa thể hiện được cái nào quan trọng. cái font chử dưới không thích hợp cho lắm. quán ăn sao lại dùng cái chén mẻ thế kia?
    tonyhoang195 thích bài viết này
  3. DucCang

DucCang Mới đăng kí

Cái bát tô bị mẻ hả bác..
  4. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Cái này là vẽ sơ phác ý tưởng thôi, cái này khách hàng vẽ cho mình, mình đem về mới làm ra thành cái logo nhé bác !
  5. nhatnguyenboy

nhatnguyenboy Mới đăng kí

Bạn lưu ý về phong thủy Phương Đông của mình: Đôi đũa không nên đặt ngang miệng bát nhé ! ^_^
    Thân.
    ngoc.9294tonyhoang195 thích bài viết này.
  6. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

nhatnguyenboy tôi cũng định nói vấn đề này, tuy mình không mê tín nhưng khách hàng mọi mặc ai biết, chứ cái logo bác chủ đưa ra là nhìn thấy dấu hiệu "cái bang' đầu tiên rồi, bát mẻ, đũa gát, khoét lỗ... bác chủ xem lại thấy cái này chỉ lá ý tưởng phát họa thôi. còn phải redesign lại cho hoàn chỉnh theo hướng chung Á-Âu nữa. thân
  7. tonyhoang195

tonyhoang195 Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bác đã góp ý, đúng là mình vẽ lại theo ý tưởng của cậu e mình, lúc đầu mình cũng hỏi thì cậu ý bảo là kiểu bát nó vậy nên mình cũng mới chỉ làm demo thôi. Chắc phải làm mới lại hoàn toàn :).
    Cảm ơn các bác nhiều nhé!
  8. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Cuisin : Anh em chú bác,họ hàng
    Cuisine : Ẩm thực
    Bác xem lại nhé !
    An Hoàng Văn, tonyhoang195HaiXanh123 thích bài viết này.
  9. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Chắc là thiếu sự gắn kết! Nhìn rời rạc quạ!!!
  10. HưngLê0802

HưngLê0802 Mới đăng kí

hơi đon giản quá ạ
  11. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Bạn thay đổi độ dày mỏng của nét vẽ chắc sẽ đẹp hơn nhiều lắm.
  12. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

Bát thì mẻ, đôi đũa đặt trên miệng bát, lại còn đục thủng bát để đũa xuyên qua nữa, text rời rạc. Cần đầu tư nhiều nhiều thêm nữa bạn.
  13. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

Cần đầu tư thêm, ko phải thêm mà là mạnh thêm nữa.
  14. ducnguyen89dn

ducnguyen89dn Thành viên cấp 1

ban nen dau tu them ve y tuong.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn