Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Khi Cài WordPress

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi graycap, 4/6/15.

Lượt xem: 1,844

1. graycap Mới đăng kí

ai dành Wordpress cho e hỏi tí !! e có inport 1 bộ code wp lên server ,để nguyên thì chạy ngon nhưng khi vào admin/theme để chỉnh sửa thì cái theme đó nó mất luôn thế là web trắng xóa ,vậy là nó bị lỗi gì vậy

...
  2. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Có thể bạn đã đổi tên theme :D
    graycap thích bài viết này
  3. Krime

Krime Thành viên cấp 1

Lỗi theme nó chạy sai thì trắng xóa chứ sao :)) bạn xóa theme đó đi rồi import lại. Chỉnh sửa thì nên cài localhost trên máy để test trước khi up lên.
  4. graycap

graycap Mới đăng kí

để nguyên thì nó chạy ngon nhưng khi vào quản trị admin rồi vào theme thì nó trắng xóa luôn mà mấy a !! e cài local trên server vps mà các a cho e xin yahoo để hỏi trực tiếp được ko
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chỉnh sửa cái j
  6. graycap

graycap Mới đăng kí

e mới kick vào theme thôi chưa ịp chỉnh là nó trắng xóa cả web luôn !! còn ko kick vào thì nó chạy ngon !! bác cho e yahoo e team view cho xem
  7. giahudecor

giahudecor Thành viên cấp 1

các theme khác còn lại có bị vậy không hay chỉ theme này thôi. Active theme khác xem sao. Nếu bị tương tự thì tắt các plugin rồi mở lại từng cái plugin xem nó đang bị đụng cái nào
    hungvm1984graycap thích bài viết này.
  8. graycap

graycap Mới đăng kí

e đã tắt hết pluin đi rồi mở lại nhưng vẫn ko được !! nó báo là business-one/css missing !! nhưng dõ dàng file đó còn nguyên trong code mà
  9. Oliver Jonas Queen

Oliver Jonas Queen Thành viên cấp 1

Mở debug lên coi lỗi gì chứ. Cứ nói trắng trang thì do nhiều thứ lắm, như theme, htaccesss.....:D
  10. Trần Thế Quỳnh

Trần Thế Quỳnh Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi về wordpress tí !
    Mình có theme word chạy tren localhost thì ngoan lành cành đào, nhưng sau khi upload source code lên cpanel thì k chạy được (Hiện trang trắng). Vậy moi người ai có thể giúp được em. thì cho em lại đia chi liên lạc: skype, mail, phone gì cũng được em gọi lại còn thông tin liên lạc em skype: quynh_77, fb: vn.mimaki@gmail.com, mail: vn.mimaki@gmail.com thanks mọi người. Rất mong sự giúp đỡ từ mọi người
  11. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

coi permission nhé, thườgn thì để 775
  12. tranquangthp

tranquangthp Mới đăng kí

Em cũng đang vướng vào vấn đề này. Mong mọi người chỉ giúp

Ủng hộ diễn đàn