Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lỗi PS] The program can't start because ONCoreFoundation7.dll is missing from your computer

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi jackypham, 3/5/13.

Lượt xem: 3,021

1. jackypham Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, lúc trước mình cài PS bên phân vùng D, hôm nay mình cài lại PS qua phân vùng C thì bị lỗi này, cài lại QuickTime (như trên mạng chỉ) cũng không được. Ai biết cách fix không giúp mình với. Mỗi lần mở lên là bị, khó chịu lắm :-s
    Pic:

...
  2. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Ai za. Chắc bác lại "cắt dán" chứ gì
    jackypham thích bài viết này
  3. jackypham

jackypham Thành viên cấp 2

4. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Theo em biết thì ngoài các file pm. Thì trong lúc cài đặt pm nó cũng cài thêm "x" file *.reg đại loại ở ổ C. Khi bác cắt dán sang ổ khác. Các file này k sửa làm sai đường dẫn. Nên lỗi. Bác nên cắt dán về vị trí cũ và dùng pm di chuyển
  5. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn