Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Kid of steel

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kennysirius, 27/6/13.

Lượt xem: 2,006

1. Kennysirius Thành viên cấp 2

Hàng về cho các bác bắt lỗi đây :))
    Xin lỗi các bác vì để size ảnh này,không phải em muốn giấu lỗi mà vì stock nó chán quá để size to nó vỡ hết ảnh các bác ạ :(
    stock: [​IMG]
    Còn đây là cảm hứng :)

...
    Crz, bong bong mua he, duyphoto2 người khác thích bài viết này.
  2. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

ý tưởng hay nhưng mà cắt lỗi quá
  3. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

like cái ý tưởng.cắt ghép thô quá , bé gái blur quá nhiều,hình bị vỡ hạt trông ko đẹp,màu ko ko đẹp.(nói chung vấp nhìu lỗi quá ) bác cần chăm chút kĩ hơn.thân ái >:D<
  4. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

bạn nên chăm chút hơn thì sẽ ổn hơn :D
  5. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

không hiểu up lên đây lại bị nhảy màu lung tung thế này luôn :( chắc tại để CMYK
    Mod nào làm ơn xóa gimf em bài này với
  6. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Có gạch thì mới xây nhà vững chắc chứ. Mới 2 comments mà xoắn hết cả rồi. Làm thêm 1 manip nữa đi bạn, đến khi nào chẳng ai có thể bắt bẻ được nữa thì lúc đó bạn pro rồi. Topic này để lại, sau này có trở legend maniper thì còn có cái mà xem lại chứ.
    Kennysiriusduyphoto thích bài viết này.
  7. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

Thật ra vì bài mình đẹp hơn =)) còn về lí do cắt ghép thì không phải do cắt ghép ẩu mà là mình muốn bám sát poster gốc nên stock chất lượng kém quá :v Đang up lại màu RGB
  8. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Ko biết nhận xét sao. Poster gốc đã đc xử lý như painting, dùng nhiều kỹ thuật hơn 1 cái blur. Bởi vậy nên khi cố gắng để giống poster gốc --> lệch liền.
    Mấy tòa nhà đen thui, cô bé sáng rực, cậu bé thì ko xác định đc nguồn sáng. Lỗi cắt ghép là 1. Vệt sáng áo choàng 2. Vệt đen mặt cậu bé 3. Tóc cô bé thô cứng. Dù là sự cố về màu khi up ảnh hay ý muốn bám sát hình gốc thì những lỗi đó vẫn tồn tại.
    Làm thêm vài tác phẩm nữa sẽ lên tay liền :)
    KennysiriusCrz thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn