Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MANIP] The Man Of The Galaxy

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Silence_l0v31, 22/7/15.

Lượt xem: 2,106

1. Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

tình hình là có ý tưởng mà ko biết kiếm stock ở đâu nên lên phòng chụp tự xử lun ... mode là mình nhà chém nhẹ chút o|:-)8-}

...
    Phạm Hữu DưGurl thích bài viết này.
  2. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Em nói thiệt nha, thoáng nhìn lướt thì điểm làm em chú ý nhất chính là ...cái rún của bác - sexy quá! Em liên tưởng đến bác đang bị bạo dâm ạ... Xong nền vũ trụ là biểu đạt cho cảm giác thăng hoa của bác...
    Bác lại cho khói che 2 cái khúc giò nên em cứ lờ mờ là bác ko có mặc wuần...
    ► HN3T.LoveSilence_l0v31 thích bài viết này.
  3. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

vãi cả bảo đảm @@ , người ta gentleman do @ Gurl :-<
    Gurl thích bài viết này
  4. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Có kiểu đàn ông thích đc bạo hành, đánh đập tra tấn để đạt khoái cảm đó bác :D thích làm kẻ phục tùng ng khác :">
    Silence_l0v31 thích bài viết này
  5. Silence_l0v31

thừa , ai chứ ko phải mình [-X , have nice day bac Gurl \m/
    Gurl thích bài viết này
  6. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Haha em đang bình luận cái ảnh bác làm thôi, chứ đâu có bẩu bác là ng như vậy :))
    Anw cố gắng những tp sau nhen, bức này nó cứ hài hài sao đó nên em ko thấy nghệ thuật mấy ạ.
  7. Silence_l0v31

mình làm mẫu nghiêm túc thế mà nhìn ra hài hài :-< , thanks ban :D
  8. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Tại cái rún và cái bụng trắng phau của bác hết, nếu bác hóp bụng or làm hiệu ứng gì đó cho nó chìm chìm, ra chất bụi bặm 1 tí đi. Chỗ đó nhạy cảm làm em ko buông mắt đc :))
  9. Silence_l0v31

ấu sệt :)):)):))
  10. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Khà khà là mod đó hả nhìn cũng " ngứa mắt " đó :D Sao thiếu stock không hú tôi ,cái j cũng có ;) không phải ngại ...
    Về tác phẩm thì : Có ý tưởng , nhưng nói thật là làm không tới ... thớt yếu về phần tạo khối ..tôi có cảm giác như xem 1 trang chuyện tranh 2D hơn là 1 tấm Manip 3D
    p/s : Thớt cho tôi xin stock của thớt về xào nấu nhá :D
    hoagaoSilence_l0v31 thích bài viết này.
  11. Silence_l0v31

vậy mai mốt giúp nguyên liệu nha nhatha , con xin stock thi thoi ko dam , troll lam -_-
  12. Silence_l0v31

ủa tạo khối là đánh Dodge & Burn , ngoài ra còn gì nữa ko ?
    nhatha , mình làm manip cũng đc nửa năm rồi mà cảm thấy vẫn còn thiếu thiếu 1 chút gì đó mà chả biết -_- , tự học mày mò nên chưa đánh giá đc :-"
  13. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Tôi mới làm Manip mới tròn 1 tháng , cũng tự hào là chưa bao giờ làm theo tut của 1 ai ...thấy rảnh thì làm thôi , mấy từ chuyên ngành Burn, Dodge gì đó có hiểu được đâu. Đẹp thì bảo Đẹp . Xấu thì bảo Xấu thế thôi :)) Thẳng thắn cho dễ sống, văn hoa , ninh nọt làm quái dè :D
  14. Silence_l0v31

góp ý có tính xây dựng thế là good my friend , người lớn hết rồi :D:v nhatha
  15. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bằng tuổi thớt tôi chỉ biết Pen & crop , tôi thấy thớt rất đam mê và nhiệt tình tôi tin tương lai thớt sẽ rất khá đó :D
  16. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

có khi bác đừng để may che cái quần nhìn đẹp hơn đấy.
  17. Silence_l0v31

đâu có tài để ko thấy kỳ kỳ , quần jean chân không :-(||> hoagao

Ủng hộ diễn đàn