Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập blend màu theo tutorials

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi trungducle, 8/11/12.

Lượt xem: 3,042

1. trungducle Mới đăng kí

Em cũng vừa mới tập chụp choẹt,cũng không biết chỉnh pts,lên mạng thấy các bác viết sẵn cách làm nên em mạo muội làm theo,không biết có đc không nữa,mong các bác chỉ bảo thêm cho em,thanks các bác
    Stock.

Ảnh sau khi pts:
    Màu nắng vàng
    Màu hồng tím

Stock 2

After

Stock 3

After

Stock 4

After

Stock 5
    After

Mong các bác ném đá nhiệt tình.

...
    black.cricket90 thích bài viết này
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Mình chỉ thấy Stock 3 là được, còn lại thì #-o
    trungducle thích bài viết này
  3. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

stoke 3 va blend 3 cũng được ;)
  4. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

khi retouch không phải chì làm nguyên da, cần chú ý tới từ da, môi, lông mày, mắt... như ảnh trên của bạn môi mod son k dc đẹp, phải làm lại. tấm 1 chỉ cần retouch và chỉnh lại mầu là tốt, bạn blend bị kém hơn stock r. Tấm 2,3 về cơ bản là ổn, khi làm vùng sáng chú ý độ sáng của mầu và oplicity của nó, những hiệu ứng phụ làm ảnh đẹp hơn nhưng qtro.ng vẫn phải là focus vào chủ đề, ở đây là mod. bạn làm tấm 2 vùng sáng hơi quá làm cho cái ngta chú ý đầu tiên khi nhìn ảnh là nó, và bị chìm mod
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Stock đẹp quá ! Đúng như các bạn trên nói mình thấy Pic 3 là ổn nhất !
    - Các Pic còn lại thấy mà Blend không hợp ! :D

Ủng hộ diễn đàn