Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới vào nghề !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Tèo, 9/9/12.

Lượt xem: 2,350

1. Tèo Thành viên cấp 2

Chào các bạn.
    Mình vừa mới vào nghề. PTS thì mình cũng kha khá tự học hỏi và mày mò rồi.
    Giờ mình muốn ra ngoài làm nên những bức ảnh tự tay mình chụp các bạn có thể tư vấn và cho mình ý kiến để mua 1 cái máy ảnh vừa tiền tầm 6.000.000đ đổ xuống hoặc xấp xỉ từng đấy.
    Mình muốn chụp đc những bức ảnh phong cảnh và mod hoặc những bức ảnh làm mờ hậu cảnh. Mình chưa biết nhiều về cách chụp và các kiểu chụp , các bạn có thể tư vấn và cho mình xin ý kiến được ko ạ . Tks :x:x

...
  2. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Canon dòng G hoặc panasonic lumix (2nd nhé)
    Chừng đó tiền chơi ko nổi DSLR rồi :)
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bạn ơi cố gắng tiết kiệm tiền đi :-bd
  4. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Tiết kiệm thì đơn giản thôi, nhưng giờ mình đang muốn đi chụp để nâng cao tay nghề chụp. Có ai cho thuê k nhở :D
  5. thanhtung_0000

thanhtung_0000 Mới đăng kí

tầm đấy tiền góp thêm mấy tr nữa là mua đc 1 em DSLR cũ rồi!
  6. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

cho thuê máy thì nhiều chỗ lắm... nhưng tốt nhất bạn nên tiết kiệm làm hẳn con DSLR + lens thì mới chuẩn đc
  7. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Tầm bao tiền thì mua hẳn đc 1 con DSLR và 1 cái Lens cho ok chút nhỉ ????
  8. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

hic.mình sinh viên nên chẳng giám mong nữa.!!
  9. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

thì mình cũng đang là sinh viên mà :D
  10. buctrongnguoi

hic.nhà khá giả đó!!#:-s
  11. buctrongnguoi

cùng quê
    Tèo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn