Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong nhận được nhận xét của các anh chị ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thành Ann, 25/8/14.

Lượt xem: 3,045

1. Thành Ann Mới đăng kí

Em mới tìm hiểu về photshop tầm 2 tuần nay. Anh chị chê nhiệt tình cho em rút kinh nghiệm ạ. Em cảm ơn anh chị nhiều. :* dlZJwoK.jpg IUBFUFB.jpg

...
    Mr.Zer0 thích bài viết này
  2. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

2 tuần, tự tìm hiểu vậy là good rồi... Hồi xưa mình lóc cóc đi làm không công cả tháng mới được thế này :D
    Thành Ann thích bài viết này
  3. Huy-Le

Huy-Le Thành viên cấp 1

Mình nghĩ phần Step Up Revolution, cái phần chữ thì quá đẹp. Nhưng phần nhân vật thì có phần hơi chìm và màu chưa được bắt mắt lắm. Kết cái chữ Step Up Revolution :)
    Còn Spiderman thì nhìn hơi chán. Hình có vẻ như chưa được đẹp cho lắm :3
  4. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

Mr.Zer0 : mình cảm ơn nhiều ^^
    Huy-Le : bạn nói mình mới nhận ra:]], nhân vật chính của mình chìm thật:)) cảm ơn bạn :]] cái spiderman là con đầu tiên mình tập tọe làm nên còn nhiều thiếu sót ^^
  5. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Mún nhận xét chính xác bạn phải đưa hình gốc lên luôn mọi người mới bít bạn đã làm những j, công sức bỏ v2o tấm hình là bao nhiu. Còn tạm thời thấy thì cũng ok đó
  6. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

2 tuần đây á, bạn giỏi thế :O
  7. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

TPaine : ^^ cảm ơn bạn lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm ^^
    9YSS6L2.jpg 2diWS7k.png
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/8/14
  8. Duy123

Duy123 Mới đăng kí

Vào nghề lâu chưa ông anh. thấy cũng ổn đó
  9. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

mình mới tìm hiểu được 2 tuần nay ^^
    có gì các bác chỉ giáo nhé :*
  10. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

2 tuần..tin nổi k trời...????
  11. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

YoungBinTee : ^^ mình mới đậu đại học :]] mới dc thưởng máy tính mới cách đây 2 tuần :]]
    YoungBinTee thích bài viết này
  12. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

~X( khó tin thật ấy chứ..chắc ngày nào cũng cắm vào PS..
  13. SaraNguyen

SaraNguyen Thành viên cấp 1

2 tuần mà như vầy thì quá good rồi bạn ơi ,.....có bí quyết j share với hiihi-- theo multimedia luôn đi bạn
  14. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

Mỗi ngày một chút chút :]]
  15. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

SaraNguyen : ^^ mình cũng dự tính vào hcm học thêm một khóa photoshop với illustrator :]] mà mình cũng chưa biết học ở đâu nữa :]]
  16. SaraNguyen

SaraNguyen Thành viên cấp 1

học ở trung tâm khoa học tư nhiên ấy , có dạy đồ họa ah bạn , nếu đam mê theo con đường này thì vừa học đại học ban ngày , ban đêm học ở MaacViet Arena cũng được đó bạn
  17. Thành Ann

Thành Ann Mới đăng kí

SaraNguyen : Cảm ơn bạn nheee ^^ chắc chắn mình sẽ tìm hiểu và theo hoc Multimedia ^^
    SaraNguyen thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn