Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một phút bốc đầu - Cả đời bốc ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Leo_Gió, 28/2/13.

Lượt xem: 3,738

1. Leo_Gió An ninh xóm

Thời gian gần đây cộng đồng mạng có chia sẻ 1 đoạn Clip nam thanh niên điều khiển xe tay ga bằng chân và tự quay Clip
    Clip đã gây sốc và phản cảm với cư dân mạng! Rất nhiều báo đã đăng bài và phê bình về hành động của thanh niên này! Và mình cũng rất bức xúc với hành động này! Và em ấy lại là người học cùng trường cấp 3 với mình!
    Link báo: http://dantri.com.vn/xa-hoi/nam-thanh-nien-lai-xe-bang-chan-tu-quay-clip-701502.htm

Vâng và cho đến bây giờ! khi em ấy không ngờ hành động của mình đã được đăng lên nhiều mặt báo! Lo sợ khi nghĩ đến tương lai! khi nghĩ về cha mẹ!Sợ rằng con đường học tập sẽ không được tiếp tục nữa! Hôm nay em ấy đã đăng bài gửi lời xin lỗi đến tất cả mọi người tha thứ cho em ấy! Vâng@@ Làm rồi! có nhiều tấm gương như thế này rồi mà tại sao vẫn còn mắc phải! Cứ đổ lỗi là còn trẻ người non dạ!Vâng đấy không phải là lí do để ngụy biện cho hành động của mình!.................
    Liệu lời xin lỗi ấy có được chấp nhận hay không ????????

...
    jinbewon thích bài viết này
  2. thiennguyenct

thiennguyenct Thành viên cấp 2

Ước gì anh ấy đâm vào cột điện , clip sẽ thêm phần sinh động
    Sy.....Zu, SITUVNdinhtra53th thích bài viết này.
  3. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

đồng ý vs bạn #2 =))
  4. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

nói ý ko phải chứ bạn này pro thật :)) :))
    đường nhỏ vậy mà đi đc =))
    vote 1 phiếu cho bạn đâm xuống ruộng =))
  5. PaPu

PaPu Thành viên cấp 1

đập chai phết đấy chứ :))
  6. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

khi mình còn sống mình còn dùng 2 chân để bốc đầu nữa cơ O:-)
  7. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

Tôi thích bạn rồi đó. Tôi sẽ vote cho bạn.........1 vé cấm đi xe có động cơ suốt đời "Có hơi quá ko nhỉ? Ế vợ như chơi =)) "
  8. jinbewon

jinbewon Thành viên cấp 2

đi được những 1 phút cơ đấy
  9. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Phiên dịch của mình lời xin lỗi này là: "Xin chào mọi người. Tao là phạm minh thanh, cách đây không lâu tao có làm 1 clip quay lại cảnh không nên làm của mình (đi xe máy bằng chân) ....." Thực sự không hiểu học đến lớp mấy nữa mà viết chính tả còn sai. Lời xin lỗi mà còn viết tắt. Xin lỗi chứ mình vote cho chú này vào trại tạm giam vài tuần cho tỉnh người ra. Đúng là cái loại trẻ trâu.
  10. phienhdpro

phienhdpro Mới đăng kí

Biết lỗi như vậy là tốt, ít ra vẫn nhận thức được việc mình đang làm là đúng hay sai !
  11. Sorceress

Sorceress Thành viên cấp 1

Bạn cứ chịu khó luyện tập rồi sẽ nhiều hãng phim để ý đến bạn =))

Ủng hộ diễn đàn