Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mouse - Paint tool SAI ] Tập vẽ chân dung T_T không biết không giống ở điểm nào !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Sói Tập Tô, 17/9/15.

Lượt xem: 3,885

1. Sói Tập Tô Mới đăng kí

Chào các bác , lại là em Sói Newbie đây ạ :D em đang tập vẽ chân dung , sử dụng chuột và Paint tool SAI , do ko tìm đc bộ brush của SAI để vẽ tóc nên e vẽ khá sơ sài , các bác chủ yếu tập trung phần mặt dùm e nhé , mất 4 tiếng loay hoay với con chuột mà không hiểu là nó k giống ở phần nào để sửa :)) . mong các bác chỉ giáo dùm :-(||>

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

chỗ khoảng cách từ đầu mũi đến môi phần giữa môi nó hơi lớn hơn so với hình gốc, phần mắt trái thì đuôi mắt hơi lớn so với ảnh gốc, phần miệng cười thì phía mép phải cười chưa giống lắm, nét mỉm hơi lớn, tóc thì bạn lạm dụng màu trắng nhiều gây phản tác dụng nó làm tóc như dính sơn hay bị tóc bạc sớm :-?
    P/s: nghiệp dư nhận xét nên bạn đừng tin quá :D cái nào không đúng thì đừng cười mình nhé >:D<

Ủng hộ diễn đàn