Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mùa, em mới học mong có gì mấy anh góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tuyển sứt, 13/11/12.

Lượt xem: 2,042

1. tuyển sứt Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. MrLu

MrLu Thành viên cấp 1

chói quá bạn ạ :D
  3. tuyển sứt

tuyển sứt Thành viên cấp 1

vâng ^^ thanks anh hỳ hỳ , em làm còn ít kinh nghiệm lắm ^^
  4. Gấu Mon

Gấu Mon Thành viên cấp 2

góp vui mí bạn . cái này bớt ảo hơn
    lehuudung_92 thích bài viết này
  5. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

chị góp ý đc ko e :))
    ảnh gốc chụp khá đẹp :3
    Ảnh qua sửa thì đều bị cháy quá :(
    blend1: góc phải có cái gì trông như trái đất zậy? ánh nắng cũng cảm giác ko hợp lý lắm
    Blend2: màu tuyết phải ko nhỉ? còn bức 3 là màu vàng, màu mùa thu phải ko e? Nhưng cả 2 màu này ngoài sáng quá mất hết nét thì màu sắc cũng ko đều nữa, có cảm giác như màu loang lổ ý :">
    màu ảnh của @Gấu Mon thì chị thích nhưng nhìn nắng vẫn cứ thấy ko hợp lý lắm :v
    Quan điểm cá nhân thui :3
    KaizGấu Mon thích bài viết này.
  6. Gấu Mon

Gấu Mon Thành viên cấp 2

Trời của em sáng thêm ýt nữa nhỉ :P
  7. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

c ko chắc lắm, nhưng theo bóng cây thì nắng ở tầm trên cao hơn 1 chút nữa thì hợp lý hơn thì phải :)) khoản nắng nôi chị ko biết làm đâu chỉ cảm nhận thui :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn