Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhà thờ một ngày nắng :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Meo Hoang Dai Vuong, 7/7/13.

Lượt xem: 1,965

1. Meo Hoang Dai Vuong Thành viên cấp 1

Sáng đẹp trời dắt đám bạn đi cf chụp choẹt tí, tay nghề còn non mong mọi người thông cảm và góp ý để em sửa chữa :)

...
    Hồng Sơn, mut mũm mĩm, nhtra2 người khác thích bài viết này.
  2. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

e kết sự u ám của #2 =))
    Meo Hoang Dai Vuong thích bài viết này
  3. mut mũm mĩm

mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

hự ... em tưởng đang chuyển mưa ... cũng may coi lại cái tít mí biết là trời nắng :">
    Meo Hoang Dai Vuong thích bài viết này
  4. Meo Hoang Dai Vuong

Meo Hoang Dai Vuong Thành viên cấp 1

Tóm tắt là sáng đó em rời nhà thì mưa, lên tới nơi thì nắng, chờ mọi người tới thì âm u như # 2 á nguyenquynhvt =))
    Tới khi chụp thì nắng từ từ lên đó mà mut mũm mĩm :">
    mut mũm mĩm thích bài viết này
  5. mut mũm mĩm

à ra thế :3 :3 cơ mà em thích pic 2 vs 5 ghê cơ ... thích cái màu ám ám như rứa ấy 8-> bác chỉ em làm cái màu rứa đi :3
  6. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

mut mũm mĩm màu rứa là màu brown ý :))
  7. Meo Hoang Dai Vuong

mut mũm mĩm : Mình thì mình dùng Solid Color chọn màu nâu nâu rồi chọn Exclusion chỉnh Opacity cho hợp nhãn :D
  8. mut mũm mĩm

phucphamh Meo Hoang Dai Vuong : khổ lắm ... đó dzờ em chỉnh màu nâu thì bị ám ... chỉnh màu cỏ cháy là coi như cháy xém hình luôn ... toàn blend nhạt nhạt , nhạt nhạt cho đỡ hư hình :'(
  9. Meo Hoang Dai Vuong

Bạn có thể tách mẫu ra hoặc dùng layer mask mà mut mũm mĩm :)

Ủng hộ diễn đàn