Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận get Themeforest, Codecanyon, Videohive, Audiojungle, Graphicriver ... 15% VCB,

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Getenvato, 20/9/16.

Lượt xem: 1,666

1. Getenvato Mới đăng kí

Chào các Mod
    Chào toàn thể anh VietDesign
    Xin phép các MOD
    Sau 1 thời gian hoạt động bên MMO, nay mình mong muốn mở rộng dịch vụ phục vụ anh em, với mong muốn a e tạo một website với 1 chi phí rẻ, code chuẩn,...
    Nay mình mở dịch vụ get file trên hệ thống ENVATO (bao gồm: themeforest, audiojungle, codecanyon, videohive, graphickriver, ...)
    với giá rẻ nhất thị trường 15% giá trị site

hình thức thanh toán: VCB, PM, BTCE, WMZ, thẻ cào,... (thẻ cào + 20%)
    Cách thức giao dịch:
    1. Liên lạc qua
    facebook : facebook.com/Getcheapenvato

2. Thanh toán đơn hàng (15% giá trị site)
    Ví dụ Item có giá 59$ bạn sẽ phải trả 59 * 0.15 = 8.85$ x 22400 = 198000 vnd
    3. Chờ nhận hàng (thời gian giao hàng từ 30 đến 2h, đôi khi có thể lâu hơn sẽ thông báo)
    Bạn sẽ nhân được (zipfile + proof buy + pdf license + txt license)

đây là topic của mình bên MMO
    Code:
    mmo4me. com/ threads/get-themeforest-codecanyon-videohive-15-footage-order-soft-theo-yeu-cau-vcb-btce.310127/
    Mình đã đóng bảo hiểm 100$ bên MMO nên anh em hoàn toàn yên tâm giao dịch nhá

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/9/16
  2. Getenvato

Getenvato Mới đăng kí

3. Getenvato

Getenvato Mới đăng kí

UPdate themeforest từ 20 - 25% nhá
  4. maylocnuoc

maylocnuoc Mới đăng kí

5. jonidontcry

jonidontcry Thành viên cấp 1

Graphicriver.net - file PPTX - bạn lấy giá bao nhiêu?
    Nick bạn mới nên mình ck sau khi nhận hàng đc ko?

Ủng hộ diễn đàn