Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh chị chỉnh sang phông xanh để làm ảnh thẻ...... (Đừng troll em nha) :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi HaiLua, 26/10/14.

Lượt xem: 5,022

1. HaiLua Thành viên cấp 1

Tình hình con bạn em nhờ chuyển phông trắng thành phông xanh để làm ảnh thẻ, nhưng em gà quá lắm tóc tai, cắt ghép đủ kiểu vẫn không được, nên mong các pro trợ giúp em ạ..... Tks các pro nhiều...... :)

...
  2. Quen Mat

Quen Mat Thành viên cấp 1

gửi bạn
  3. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

HaiLua thích bài viết này
  4. tuat

tuat Mới đăng kí

mình cũng mới tập nên cũng kg đc đẹp lắm, dùng tạm nhé! tr8hqPF.jpg
  5. HaiLua

HaiLua Thành viên cấp 1

Bác #3 có thể chí mình cách tách hình rõ từng cọng tóc không... pic bác làm hay quá.....
  6. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

HaiLua Có nhiều cách lấy tóc nguyên sợi, ví dụ như phổ biến là multi làm lớp tóc tơ, còn với cái ảnh của bạn mình dùng phần mềm tách nền fluid mask 3.3.6 ( chỉ có phiên bản mới nhất này mới có thể cài với tư cách plugin cho pts cc 64bit). Phần mềm dễ dùng, tách 1 cái ảnh chụp studio mất khoảng 15 giây kết quả tương đối đẹp, ngang ngửa vơi việc lấy tóc tơ bằng multi
  7. duomnguyen

duomnguyen Mới đăng kí

A số 3 làm đẹp thật. Để tìm down cái fluid mask về cài mới được ^^

Ủng hộ diễn đàn