Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ cao thủ photoshop sửa giúp ảnh cưới với ah!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tamtink29a2, 9/11/17.

Lượt xem: 1,806

1. tamtink29a2 Mới đăng kí

Tình hình là thế này: Mình mới chụp ảnh cưới (chỉ chụp 2 ảnh to thôi) nhưng không ưng ý lắm vì áo vest quá nhăn. Nhưng thợ ảnh lại không chỉnh sửa được, nên mình đăng lên đây nhờ cao thủ photoshop chỉnh sửa cho áo vest của em hết nhăn với ah!. Cám ơn rất nhiều!

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tamtink29a2

tamtink29a2 Mới đăng kí

3. drax

drax Thành viên cấp 4

b nhờ mà đưa cái ảnh bé tí, lại còn đóng dấu bản quyền nữa thì ai giúp.
    vector368tranvan.muon thích bài viết này.
  4. tamtink29a2

tamtink29a2 Mới đăng kí

đó chỉ là hình mẫu thôi, bạn nào sửa được mình sẽ gửi hình gốc qua mail
    Drax: Bạn sửa được không, giúp mình với, Thanks you!
  5. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

6. drax

drax Thành viên cấp 4

7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@tamtink29a2 : Bạn cứ để hình full size, ai đi ngang qua, thấy rãnh làm dc, thì sẽ làm nhanh, chứ sao lại hỏi thăm ai sửa dc, hay ai không sửa dc làm gì ! để ra ngoài này, thì các bạn làm miễn phí, nếu nhờ dịch vụ làm riêng nhắn trong email, các bạn sẽ tính phí làm 50K 1 hình nhé.
    Email :
    Code:
    tranvan.muon@yahoo.com
    vector368, draxphoto Bảo Chi thích bài viết này.
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

9. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Nhờ thì post thẳng cái hình luôn đi bạn, mail miết làm gì mắc công.
  10. tranvan.muon

@drax : Không nhấn Like, là không biết ai đang nói với mình, không biết vào đâu trả lời, ha ha ! :))
    Chủ thớt đòi kiểm tra tay nghề, làm mẫu nhỏ 1 lần, làm cho đã, bị xét vừa ý, đạt yêu cầu, mới cho file lớn, vậy là ép làm free đến 2 lần Photoshop lận, mình hok làm ! có ai chịu bị kiểm tra tay nghề, rùi chủ thớt mới cho phép làm hình chính thức, thì vào nhận làm kèo này nhé ! bye bye ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/11/17
    1993tantai thích bài viết này
  11. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

:O Giá Ram đang lên từng ngày giá ổ cứng cũng lên nữa nha thím Muon
  12. tranvan.muon

@tieuconuong : RAM DDR2 4GB, và Ổ cứng HDD 250GB, của mình, thời xưa, là rất mạnh, là đồ xịn đứng đầu bảng báo giá đó, , bi giờ đã trở thành hơi lạc hậu, đã hết thời òi, mình muốn nó hư, để có dịp lên cấp SSD đi chung dàn cùng tốc độ với RAM DDR4, mà 3 cao thủ dành nhau sài PC, từ sáng đến tối, nó cũng không chịu hư nỗi, còn sài dc 10 năm nữa, nên phải sài tiếp, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/11/17
    tieuconuongvector368 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn