Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ giúp đỡ] - Thiết kế logo áo lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Muri_Josi, 3/11/12.

Lượt xem: 6,788

1. Muri_Josi Mới đăng kí

Mình nhờ thiết kế logo để in lên áo lớp ^^

Logo lấy ý tưởng từ logo Hogwarts <3 <3

Bạn mình có vẽ phác thảo thử như thế này :

Ai làm giúp mình nhé, thêm màu nữa thì tốt:
    Xanh dương - Xanh lục
    Vàng cam - Đỏ

...
  2. long tran

long tran Thành viên cấp 2

các pro logoer vô giúp kai` :P
  3. Muri_Josi

Muri_Josi Mới đăng kí

mọi người giúp với :[[
  4. Mr.Gió

Mr.Gió Thành viên cấp 1

Ngày xưa lớp mình làm áo lớp logo cũng vẽ tay, rồi chụp hình send thẳng cho chỗ làm áo, họ thiết kế hoàn chỉnh lại trên áo hoàn toàn free, bạn pm chỗ làm áo của bạn hỏi thử xem!
  5. thethuy.it

thethuy.it Mới đăng kí

thiế kế 1 cái logo đâu phải đơn giản bạn ơi, kì công và tỉ mỉ lắm đó
  6. youkyoh

youkyoh Mới đăng kí

mình Design giúp cho :)
    bạn pm yahoo mình nhé ^^.-> xuantin200534
  7. dongphuchk

dongphuchk Mới đăng kí

Đồng Phục HK chuyên may, in áo đồng phục lớp, đồng phục , áo nhóm, đồng phục mầm non, áo đôi, áo lớp, đồng phục nhà hàng, bảo hộ lao động…
    Khi đến với chúng tôi khách hàng sẽ được tư vấn và thiết kế miễn phí. Với một đội hình đồng đều cùng khoác lên mình những chiếc áo đồng phục năng động, trẻ trung sẽ tạo ra được một dấu ấn riêng cho tập thể của mình, mà không sợ bị hòa lẫn vào bất kỳ một tập thể nào khác.
    Từ khi bạn có ý tưởng về chiếc áo, cho đến khi làm nên được một chiếc áo thật sự cũng là cả một quá trình.

Chúng tôi sẽ giúp bạn rút ngắn đi quá trình đó thông qua việc thiết kế mẫu một cách nhanh chóng, thời gian làm áo đồng phục chỉ từ 3- 5 ngày, và giao hàng tận tay cho các bạn. Về chất lượng sản phẩm thì các bạn yên tâm vì chúng tôi đã có hơn 5 năm kinh nghiệm trong ngành may áo đồng phục lớp, thời trang cung cấp hàng cho rất nhiều tỉnh thành trên cả nước. Chúng tôi tin tưởng rằng bạn sẽ hài lòng khi sử dụng sản phẩm của Đồng Phục HK.
    Các sản phẩm chính của :
    Đồng phục học sinh, áo lớp, áo mầm non, bảo hộ lao đồng, đồng phục mùa đồng, đồng phục bảo vệ, đồng phục nhà hàng,
    Đồng phục sơmi học sinh, đồng phục huy hiệu, áo đôi tình yêu….
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/11/19
  8. dongphuchk

dongphuchk Mới đăng kí

Tuyển CTV viên thiết kế mẫu, thanh toán luôn khi nhận mẫu 50 - 150k/ mẫu

Ủng hộ diễn đàn