Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người sửa lại dùm em mấy cái ảnh cũ này với a.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhathoang93, 18/3/13.

Lượt xem: 2,257

1. nhathoang93 Thành viên cấp 2

Tình hình là nhóm chị em sắp kỉ niệm 10 năm thành lập nên chị ấy nhờ em sửa dùm chị mấy tấm hình từ ngày xưa của chị, cơ mà nhiều qua' sửa hoài ko hết nên em post lên đây nhờ mọi người thì sửa phụ em với a. Cac' bac' sửa đc tấm nào thì làm tấm đó càng nhiều càng tốt a. :) (tăng sáng, khử nosie, blend lên cho đẹp, ...v...v....)
    cảm ơn cac' bac' trước a.

http://www.mediafire.com/?f3c1tnvo6k6kvlh

...
  2. Toruk.makto

Toruk.makto Thành viên cấp 1

178.xxx mb !
  3. nhathoang93

nhathoang93 Thành viên cấp 2

dạ vâng a., bac' sửa đc bao nhiu thì bac' sửa dùm em với a. ^^
  4. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Cậu vui tính thật đấy =]
  5. Đoàn Quang Hưng

Đoàn Quang Hưng Mới đăng kí

Mình chỉ xin sửa 1 tấm (do chất lượng ảnh đầu vào ko được cao nên mình chỉ làm đến mức này được, chắc ảnh chụp bằng điện thoại ?):
    TNT design thích bài viết này
  6. nhathoang93

dạ đúng r` đó bac', hình toàn chụp = dt với mấy cái máy ảnh từ hồi cu~ chí kim =)) cảm ơn bac' nhiu` nhé :D
  7. nhathoang93

ko ai giúp em nữa a` :(
  8. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

tình hình là nặg wá.. 1 2 tấm mọi ng kòn júp, nhìu wá pạn tự tranh thủ thôi pạn àk.... mất wá nhìu tg ..
  9. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

Bạn làm vậy là dại rồi
    theo mình nghĩ nếu bạn muốn nhờ vả kiểu này thì nên chia nhỏ album này ra thành 5~10 phần, up lên, ai giúp thì tải 1 gói
    đôi lúc định vào help mà thấy ~180mb lười luôn....
    hơn nữa, ảnh trong nhóm chơi thân với nhau thì cần gì chỉnh sửa cho nhiều nhỉ, nếu cần chỉ nên sữa tầm 5~7 tấm đại diện thôi
    duythaict thích bài viết này
  10. conan88

conan88 Thành viên cấp 2

phải ảnh chụp ở Hàm Thuận Bắc hok e?
  11. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn heinekenfpt : nói rất chính xác. Nên chia nhỏ ra chứ để vậy mún giúp cũng ngán.

Ủng hộ diễn đàn