Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ tìm ảnh] Bức Manip "Thành phố của các kỳ quan"

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vo_toan, 19/6/13.

Lượt xem: 2,452

1. vo_toan Mới đăng kí

Tình hình em có xem qua nhưng không lưu, giờ muốn tìm lại một bức Manip có nội dung như trên tiêu đề: "Nó là một thành phố mà có rất nhiều kỳ quan nổi tiếng của thế giới như Eiffel, Tượng Nữ thần, BigBen ..."
    Search google mãi mà không tìm được từ khóa thích hợp. Nên mạo muội hỏi anh em trong diễn đàn ai có ảnh này thì share lại cho em với ạ!
    Em xin chân thành cảm ơn :)

...
  2. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

3. vo_toan

vo_toan Mới đăng kí

Uầy, tuy không phải ảnh em tìm như ấn tượng thật. Quá đẹp! Cảm ơn bác rất nhiều :x
    P/s: Ảnh em xem hôm trước là ảnh bao quát thành phố từ trên cao và các kỳ quan nằm rải rác cơ ạ. Nhưng tình hình là ảnh bác quá đẹp rồi! :x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn