Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tìm giúp Pattern làm phông nền Slider cho Website có tone màu như ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Liwu, 13/4/16.

Lượt xem: 2,944

1. Liwu Mới đăng kí

Chào mọi người,

Mình không phải Design nên cũng không biết gọi chính xác là Pattern hay Texture, có vào Box Texture tìm thì cũng down được vài mẫu nhưng chưa ưng ý lắm.

Hiện tại website của mình ở phần Slider đang dùng cái nền này :

Mà hình như tuổi mình không hợp phong thủy với màu này gì mấy nên giờ mình muốn tìm một phông nền khác để làm nền cho Slider. Màu xanh ngọc bích, xanh lá gì đó chẳng hạn. Mà để mình có thể viết chữ + logo màu trắng lên này.

Mình có tìm Google với từ khóa "Green Pattern Background" thì cũng có nhiều cái mà màu thì sậm quá không tươi.

Mình cảm ơn rất nhiều ạ :D

...
  2. Liwu

Liwu Mới đăng kí

Up phát nhờ mọi người tư vấn hộ :D hehe
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Search theo từ khóa trên thấy nhiều cái cũng tươi lắm mà? Nếu chưa thấy thực sự tươi thì dùng Photoshop làm cho nó tươi.

Ủng hộ diễn đàn