Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ tư vấn] Giá cả thiết kế catalog

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Anonymous3894, 2/10/14.

Lượt xem: 2,177

1. Anonymous3894 Mới đăng kí

Tình hình là có người muốn em thiết kế cho 1 quyển catalog áo đồng phục gồm 50 trang (100 mẫu áo). Chủ yếu là dùng hình ảnh có sẵn ghép vào thôi. Giá là 500k cho quyển catalog 50tr đó. Yêu cầu phải sáng tạo, phải teen.
    Các bác cho ý kiến em có nên nhận kèo này không. :D

...
  2. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Thấy rảnh thì quất còn kh thì thôi.Chứ giá đó thì hơi bèo.
    Anonymous3894 thích bài viết này
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

30k đến 50k 1 trang nhé :O 500k 50 trang thì miễn đi, bét nhất là 1 củ, mà thế là bèo lắm rồi đấy
    Anonymous3894 thích bài viết này
  4. Anonymous3894

Anonymous3894 Mới đăng kí

em không làm chuyên về cái này nên không biết giá cả, thanks bác, chắc em không nhận kèo này nữa
  5. BimBims

BimBims Mới đăng kí

hi! bạn không làm thì đưa qua cho mình đi, trả lễ bạn chầu cafe nha ! sdt mình 0908858896 (Minh). Chúc bạn vui !
  6. chim sau be nho

chim sau be nho Thành viên cấp 1

bèo bọt mây trôi quá. 50k--80k / 1 trang
  7. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

bữa làm có 10 trang mà họ cứ trả 1tr... sợ không giám nhận :(
  8. phamtriluc2608

phamtriluc2608 Mới đăng kí

Bèo quá bác ak, e làm 60k/tr

Ủng hộ diễn đàn