Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ Tư Vấn] Làm ảnh động bằng photoshop cs5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mylove112007, 27/5/15.

Lượt xem: 1,574

1. mylove112007 Thành viên cấp 1

Như tiêu đề, 1 mong mọi người giải đáp thắc mắc giúp e cách xuất file bằng photoshop ra ảnh động, em làm ảnh động bằng ps5 nhưng khi xuất ra thì bằng đuôi gif và không xem ảnh bình thường được, em xem trên mấy web quảng cáo thấy người ta làm ảnh động rất đẹp, vậy họ làm bằng cách nào vậy ạ, em xin chân thành cảm ơn mọi người đã giúp đỡ giải đáp thắc mắc của em

...
  2. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Không bình thường là thế nào ?
    Hoạc làm bằng flash có thể google cách vọc
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Khi xuất nó bị sai màu rồi nhòe này nọ chứ gì?
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Trước tiên, nhìn bên trong Photoshop, nó còn động đây hay hok . sau đó, lên mục File, chọn Save for Web, chọn các số ở đây, là số lớn nhất, là hình chạy rõ đẹp dc.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn