Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tư vấn YONGNUO YN560-III

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi huydat, 6/10/13.

Lượt xem: 4,826

1. huydat Thành viên cấp 1

Em định xúc em nào về.nhưng k biết nó có ổn không.mong các bro cho e lời khuyên để k bị hối tiếc :(

...
  2. Phước

Phước Thành viên cấp 2

Mình cũng đang lấy cái này về mà cũng đang phân vân. Nghe mấy tiền bối tư vấn thì cái này "ngon bổ rẻ" nhưng có tội là không có TTL thôi. :D
  3. huydat

huydat Thành viên cấp 1

chả bro nào cho ý kiến nhỉ :(
  4. Silver_fall

Silver_fall Thành viên cấp 1

GN = 58, 560III đc tích hợp sẵn tương thik vs trigger Trigger RF-602 hoặc RF-603 nên bạn chỉ cần 1 đầu phát, ko cần mua thêm đầu nhận để gắn vào flash. Hiệu năng sử dụng mình thấy cũng tạm ổn, tuy nhiên lưu ý là có thể con này khá "mỏng manh", mới đây thôi cách đây 3-4 hôm mình làm rơi nó ở độ cao khoảng 30-40cm, tịt ngóm luôn, h vẫn đang nằm ở cửa hàng sửa chữa, nghi ngờ là nổ bóng. Trong khi đó thì con 467 thì làm rơi ầm ầm ko có bị làm sao ngoài xước
    huydat thích bài viết này
  5. huydat

huydat Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn