Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] - ghép mặt vào kiểu tóc

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi khicon_9, 22/10/14.

Lượt xem: 4,361

1. khicon_9 Thành viên cấp 1

Như tít mình mới được tư vấn cho một kiểu tóc mới nhưng vẫn chưa rõ nó hập với mình ntn nên nhờ các cao thủ ghép giúp mặt mình vô cái ảnh gốc xem có ổn không rồi đi cắt cho an tâm:-s:-s. Bác nào có thiện chí giúp mình thì bác để lại cmt, mình sẽ tự inbox ảnh cho bác chứ để ảnh mình lên đây thì nguy hiểm lắm ạ:-ss:-ss. Cám ơn các bác đã đọc qua :x:x
    đây là ảnh mẫu kiểu tóc mohican

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/14
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

#3 có rảnh để inbox cho chủ thớt để lấy ảnh về làm cho nó bận không? Mình thì bận rồi nên không rảnh
  3. khicon_9

khicon_9 Thành viên cấp 1

hatay1712 không cần đếm # đâu bạn ah. Trước mình cũng đếm # ở cái top mà đếm lên tới 300 đó.
    Mình nói bác nào rảnh hoặc có thiện ý thì cmt còn người inbox là mình chứ ko phải bác đó. Bạn đọc kỹ giùm cho
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/14
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

mình chỉ thích troll, chắc ko được oy, nhờ bạn dưới vậy
  5. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

những pic nhờ vả mà đòi để lại cmt "xin được nhờ vả" thì chắc chắn sẽ ăn gạch

Mình "không xin được nhờ vả"
  6. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

bạn có ghép nó cũng ko thật. cứ ra cắt đi ko hợp thì tháng sau cắt kiểu khác. sau phải xoắn :))
  7. conmeohen

Thế này nhé,nếu chủ thớt có muốn thì up lên đây mọi người giúp chứ ko ai rảnh inbox đâu,kể cả là bạn chủ động,nếu có troll thì cũng có luật troll rồi,ko quá đáng đâu mà lo :))
  8. khicon_9

VDS có vẻ bắt bẻ từng câu chữ quá nhỉ. Bác nào có thiện chí thì bác đó cmt lại nếu không thì bỏ qua giúp mình. Mình đi nhờ và cũng nhờ bác ấy cmt. OK
    chả hiểu ý cái bác #5 là gì đọc lại cả bài lúc chưa sửa nó ntn"Bác nào có thiện chí giúp mình thì cmt mình sẽ tự inbox ảnh cho bác chứ để ảnh mình lên đây thì nguy hiểm lắm ạ" . Tuy lủng củng nhưng vẫn rõ ý " bác nào có thiện chí...cmt...mình inbox"
    viet1410 mình cắt để chuẩn bị kỷ niệm ty 2 năm với gấu nên với lo chứ bình thường thì chẳng quan tâm đầu óc là gì cho mệt đâu bác ah~X(~X(
    conmeohen mình cũng lang thang nhiều và cũng sợ mấy món troll của các bác trên svd lắm. Toàn những bác có đầu óc sáng tạo cả nhiều cái ko thể ngờ bác ấy nghĩ ra đc như thế^:)^^:)^
    viet1410 thích bài viết này
  9. conmeohen

Ờ,đang rảnh inbox đi,nhưng nói trước là "hình ảnh chỉ mang tình chất minh họa" vì ảnh và thực tế nó # nhau lắm,còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như hộp sọ của mỗi người # nhau ghép mặt ko thì ko chính xác,tay nghề thợ cắt tóc có phờ rồ ko ... Thế nhé.
  10. khicon_9

hơi lâu sau cmt của bác. Đã inbox bác rồi. cám ơn bác nhiều:x
  11. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

chắc hay rồi đây
  12. -Thành Nam

-Thành Nam Thành viên cấp 2

-Lần đầu tiên thấy có người tính cắt tóc mà phải ghép ảnh mặt mình vào kiểu tóc ấy để tưởng tượng, hình dung, bản thân mình cũng chưa bao giờ nghĩ tới kiểu ghép ảnh này ;))

P/s: Đã nhờ vả, bị troll là chuyện bt, tạo tiếng cười cho mọi người thôi. chết ai và mất mát gì đâu, muốn được "ghép" thì phải up lên thôi =)), có người rảnh sẽ giúp
  13. khicon_9

-Thành Nam mình học vụ này bên voz thấy hay nên áp dụng luôn:))
    -Thành Nam thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn