Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả , làm giúp 1 tấm ảnh bìa mang phong cách cá nhân

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi W.W.E, 30/7/13.

Lượt xem: 3,204

1. W.W.E Banned

chả là muốn có 1 cái ảnh bìa riêng mang phong cách của riêng mình , mình thì lại không biết pts , nên bạn nào làm dđược thì nói nhé , sẽ có hậu tạ ( ít thôi tuy nhưng tấm lòng là chính ) mình sẽ gửi các bạn 1 tấm ảnh bìa , nói sơ sơ qua thì ở trên góc tay trái của ảnh sẽ có 1 hình troll , 1 mũi tên ngang ( họ tên mình ) ở dưới đi ngang sang 1 chút thì cũngcó 1 troll mũi tên ngang ( tên nơi mình ở ) bên tay phải thì cũng có 1 hình troll mũi tên ngang ( tớ có 1 cái xe đạp điện ) còn cuối cùng ở dưới là v.v.v.v.v mô tả qua như vậy bạn nào làm dđược không , cái này chắc cũng đơngiản , chỉ cần biết chèn hình và viết text là được mà

...
  2. Lee Gà

Lee Gà Thành viên cấp 2

mún mang phong cách riêng thì bác tự làm :))
    Thanhh Huyềnnkirimaru thích bài viết này.
  3. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

"....mô tả qua như vậy bạn nào làm dđược không , cái này chắc cũng đơngiản , chỉ cần biết chèn hình và viết text là được mà" <--- vậy bro làm luôn đi :v :v
    Yagami Raito thích bài viết này
  4. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

W.W.E
    Goát do nêm? Không nói rõ tên tuổi địa chỉ thì làm bằng mắt à -_-
    Thanhh Huyềnn thích bài viết này
  5. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

PHONG CÁCH CÁ NHÂN THÌ TỰ BẠN MẦN CHO CHUẨN,... :">
  6. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

Demo ảnh bìa của em :v