Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vã. Làm nét lại một tập tin ảnh chụp tài liệu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoanganhpocolo, 2/6/15.

Lượt xem: 2,023

1. hoanganhpocolo Mới đăng kí

Hiện tại e có một vài trang tài liệu chụp lại nhưng nó mờ quá đọc không được, làm thế nào để nó nét hơn xíu (đọc ra là được) e4Sv2H9.jpg

...
  2. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Đính chính lại giùm bạn để ko phải chờ đợi, là chưa có công nghệ nào làm dc điều này nhé, cái ảnh bé bằng bàn tay làm sao có cách làm đọc dc chữ dc :-H:-H:-H:-H:-H:-H:-H:-H
  3. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

vote bạn mua cái Bphone, nghe đồn có chức năng lấy nét sau :3
    hoanganhpocolo thích bài viết này
  4. hoanganhpocolo

hoanganhpocolo Mới đăng kí

hjc, cảm ơn 2 bác nhiều nha. Mình cũng đang suy nghĩ mua cái Bphone đây =))
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Không phải là không còn cách nào khác, mình có 1 cách nhưng mà sợ khó cho bạn thôi.
  6. mono

mono Thành viên cấp 2

Cách mà gọn lẹ chất lượng là căng mắt đọc và đánh máy lại :D
  7. minhducck1

minhducck1 Thành viên cấp 1

có phần mềm scan tài liệu cho windows phone đó bác, nhưng cái kiểu mờ ảo kiểu này thì đừng hi vọng
  8. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Cái trang nó to phầy thì chụp từng góc rồi ghép lại chứ chụp nguyên 1 trang với chữ nhỏ như vậy mà chụp bằng điện thoại thì chịu
  9. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

chụp lài và chia làm 4 phần là thấy rõ

Ủng hộ diễn đàn