Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[nhờ vả]Nhờ phối màu cho logo kỷ niệm trường

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi edconan93, 31/1/14.

Lượt xem: 6,270

1. edconan93 Mới đăng kí

Chào các bạn, mình là 1 sinh viên CNTT nên không biết gì về thiết kế cả hic~ con mắt thẩm mỹ kém, mình có bài tập lớn về thiết kế đồ họa, mình có ý tưởng là làm cho dịp kỷ niệm 65 năm thành lập trường .Mình đã thiết kế xong psd nhưng cái phối màu thì khó quá, chế kiểu nào cũng thấy nó cùi cùi kiểu gì ấy , nhờ các bạn giúp mình phối màu cho logo dưới tông màu đỏ-da cam như trong logo 60 năm này
    cám ơn các bạn nhiều lắm.
    www.mediafire.com/download/uevub23q421l63x/Untitled-2.psd
    mình gửi bạn bản psd mình đã làm

...
  2. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Đã sửa lại màu theo ý của bạn:
    mediafire.com/download/nw7owh1dkk49kb7/Untitled-2-Colored.psd
  3. edconan93

edconan93 Mới đăng kí

cám ơn bạn nhưng bạn có thể chế giúp mình làm sao cho nó có nhiều vùng như ở số 6 ấy,góc 7h người ta chia làm 2 vùng rồi kéo gradient thành 2 vùng, mình cũng muốn chia mà không biết chia thế nào cho đẹp cả, mình muốn chia vùng sao cho cái số 6 nó hiện rõ lên chứ số 6 nó cong cong khó hiểu lắm
  4. edconan93

edconan93 Mới đăng kí

he he , mình dân kỹ thuật có biết thiết kế đâu , bạn phối lại r gửi mình bản psd được không, bản mình mới sửa lại đây nhưng cái móc phẩy ấy nó không giống số 6 lắm hic
    mediafire.com/download/un7bu8w8y92ouq7/Untitled-2-Colored(2).psd

Ủng hộ diễn đàn