Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Thiết kế logo cho team ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Dũng Kel, 30/11/14.

Lượt xem: 2,167

1. Dũng Kel Mới đăng kí

Em mới thành lập 1 team chuyên về quay mv ca nhạc quay phim ngắn và hát hò các kiểu
    Nhưng mà hiện tại team em chưa có logo mà mới quay xong 1 bộ phim ngắn định chủ nhật tuần tới tung sản phẩm
    Nên lần đầu tiên vào đây nhờ vả mọi người giúp đỡ thiết kế hộ cái logo ạ !
    Tên team em là : Creaper Production
    - Creaper viết tắt của : Creative Perfect
    Em nghĩ mãi không ra ý tưởng gì với không rành lắm về pts. Lúc em thử nghĩ ra kiểu cái hình mình họa bên trên là chữ CP nhưng kiểu chữ C là giống hình hộp ở giữa là chữ P nó đổ bóng xuống...xong bên dưới ghi là Creaper Production hay ntn đấy...em nghĩ nghĩ nt nhưng mà có vẻ không hay ho lắm nên mong anh chị giúp đỡ nghĩ và làm giúp em với ạ !
    Em xin chân thành cám ơn ạ !

...
  2. Dũng Kel

Dũng Kel Mới đăng kí

3. dung.ntplus

dung.ntplus Mới đăng kí

bạn xem có được k nhé :D
  4. neymardoan

neymardoan Banned

các bạn dúp mình làm hình như vậy nhưng thay chử lớn là chử Hải Đoàn còn chử nhỏ make up là chử biker đc ko ah mình chư đủ điều kiện đăng bài nên nhờ ké bài bạn nhé mong mọi người dúp đở

Ủng hộ diễn đàn