Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả và có hậu tạ] Tấm ảnh kỷ niệm gia đình rất quan trọng, nhờ các bác ra tay giúp.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Venis, 5/2/14.

Lượt xem: 2,913

1. Venis Mới đăng kí

Chả là tết vừa rồi có ông anh rể về nhà chơi, một năm về được có vài lần nên chụp một tấm toàn bộ gia đình để in khung treo nhưng với trình độ của em hiện nay vẫn chưa thể làm thật đẹp và chuẩn màu da cho tấm này được. Vậy nhờ các bác ra tay giúp em. Không phải mua bán gì, tiền bạc cũng chả bao nhiêu nhưng để tỏ lòng biết ơn, nếu bác nào làm đẹp em xin được phép tặng một thẻ nạp 50k mạng tùy chọn. Em xin cảm ơn ạ.

Trong file nén là file RAW. Mong các bác ra tay.
    Yêu cầu của em là ảnh đủ độ sáng và da trắng đẹp một tí là ok ạ. Em xin cảm ơn các bác rất nhiều.

mediafire.com/download/7erw77apbrln2rk/IMG_8764.rar

...
    ZinP thích bài viết này
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

3. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

Chọc ngoáy cho vui chứ k phải vì 2 chữ hậu tạ ;-)
    shiruku, nguyenlamlll, Bán Bánh Bò4 người khác thích bài viết này.
  4. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

—Hoàng Anh—, shirukuChì Than thích bài viết này.
  5. Peter_Nguyen94

Peter_Nguyen94 Thành viên cấp 1

6. Louisho

Louisho Mới đăng kí

7. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

góp vui 1 tấm! cơ mà bạn chụp bị run tay
  8. Venis

Venis Mới đăng kí

Cảm ơn mấy bác bên trên rất rất nhiều vì đã quan tâm giúp đỡ.Mong các bác tiếp tục ra tay ạ. Nếu lấy được ảnh nào em sẽ inbox để gởi mã thẻ. :)
  9. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Đầu năm cũng rảnh rổi nên cũng góp vui với chủ thớt tấm, đầu năm làm chút việc thiện để cả năm gặp may heeeeeeeee. Niềm vui của gia đình bạn là niềm hạnh phúc của gia đình chúng tôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/2/14
  10. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

Thích Pic của bác Peter_Nguyen94 vì độ hợp lý của ánh sáng vàng ấm áp xuân :D
    Peter_Nguyen94 thích bài viết này
  11. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Em thích bức của bác Snickers vì độ tương phản vừa đủ, màu sắc cũng khá ấm áp và có chút sang trọng.
    Bức của bác Ngọc Anh Nguyễn xóa ác quá nhìn ảo ảo, với bác làm hơi ẩu nên xóa bị lem nhem.
    Chúc bác chủ có ảnh đẹp
    Chì ThanSnickers thích bài viết này.
  12. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

Ai làm cũng đẹp cả, tùy vào gu và cảm nhận mỗi người. Tốt nhất in tuốt ra rồi mỗi tuần treo 1 tấm cho nó vui.
    Ngọc Anh NguyễnPeter_Nguyen94 thích bài viết này.
  13. Peter_Nguyen94

Peter_Nguyen94 Thành viên cấp 1

kevinhuynh12 thích bài viết này
  14. Venis

Venis Mới đăng kí

Còn bác nào giúp em nữa không ạ :). Mọi người cố lên nào
  15. Dazzling Red

Dazzling Red Thành viên cấp 1

Phụ bạn một tấm :D [ tớ dân không chuyên không đẹp bạn bỏ qua cho ]
    Venis thích bài viết này
  16. Venis

Venis Mới đăng kí

Dazzling Red : Chào bác, em rất thích và chọn tấm của bác, bác có thể cho em xin hình này với cỡ gốc em đã gửi không ạ. Em sẽ inbox cho bác mã thẻ cào.
  17. Vô Danh

Vô Danh Thành viên cấp 1

Hình bị out khó xử lý thật ^^ ...Làm xem trình độ mình đến đâu và cho bạn thêm 1 sự lựa chọn. :))

Ủng hộ diễn đàn