Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ lại logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi datcon_39, 12/12/17.

Lượt xem: 2,905

1. datcon_39 Mới đăng kí

[​IMG] Em có logo này nhưng kích thước nhỏ, giờ muốn in. Mong mọi người giúp vẽ lại, hoặc nếu không thì mọi người có thể hướng dẫn giúp em, em dùng pts cs6. Cảm ơn ạ

...
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

IMCI tên font Belwe Std Medium

Chỉnh sửa lần cuối: 12/12/17
    Thịnh Phạm MKTdatcon_39 thích bài viết này.
  3. datcon_39

datcon_39 Mới đăng kí

vector368 Cảm ơn bác rất nhiều, Cho em hỏi là, bác muốn vẽ lại hình này thì bác dùng những công cụ nào và vẽ như thế nào ạ. Ví dụ bác vẽ đè hình cũ bằng paittool chẳng hạn ( đây là cách em thử làm nhưng nhiều nét không liền lạc nên bị xiên sẹo nét vẽ ). Còn phần chữ là tìm font thôi ạ
  4. vector368

bạn không chuyên thì bỏ qua đi nhé còn muốn làm thì đi học 1 khóa cơ bản tầm 200k là ok
  5. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Bổ sung là học Illustrator chứ PTS thì làm mấy logo này hơi căng
  6. weone

weone Thành viên cấp 2

datcon_39 Bạn phải hiểu rằng mỗi phần mềm đều có tính năng riêng phục vụ mục đích riêng của nó, vd: pts phục vụ chỉnh sửa hình ảnh, after effect phục vụ chỉnh sửa video, AI phục vụ thiết kế, làm những file vector.. Nếu bạn cần làm gì tốt nhất học sử dụng phần mềm đó để sử dụng cho hiệu quả nhất.
    vector368 thích bài viết này
  7. vector368

photoshop vẫn vẽ được đối với những người biết sữ dụng còn bạn chưa biết gì thì bạn ko được là đúng rồi

Ủng hộ diễn đàn