Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những anh em Vietdesigner của tôi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Eminem, 25/12/12.

Lượt xem: 7,476

1. Eminem Cựu quản trị

:) Hôm nay mình cũng hơi tâm trạng chút do đi thi lúc sáng không tốt (thực ra là không chép được). :))
    Cũng muốn viết 1 bài, nói về cảm xúc của mình khi đi tham dự Offline VDs nhân dịp noel, tiện đây thì tức cảnh sinh tình nên vào bài luôn. :D
    Hôm kia là lần đầu tiên mình đi tham gia off cùng diễn đàn, tham gia đã lâu và quen biết nhiều anh em (xin phép được gọi mọi người như vậy :) ).
    Nhưng cũng chỉ là nói chuyện trên 4rum hoặc Fb, hôm kia mới có cơ hội gặp mặt mọi người, mặc dù chỉ được 1 phần nhỏ của thành viên miền Bắc, nhưng đó cũng là những thành viên rất tích cực và đam mê học hỏi.
    Không gian off rất đẹp, nhìn thẳng ra hồ gươm. Ấm áp, từ nhiệt độ phòng cho đến sự nồng nhiệt của các thành viên.
    Ngồi chém gió nhẹ trong lúc đợi các thành viên đến đông đủ. Không ngờ mọi người tham gia đông như vậy, :D từ thành viên đến file đính kèm, có cả đính kèm của đính kèm. :D
    Một màn chào hỏi khai vị cho buổi off. Các thành viên rất vui tính, bạn Pitlamgi mặc dù đến hơi muộn nhưng có 1 màn chào hỏi khiến ai cũng phải bật cười với pha búng tay bật nhạc thành thần. :D
    Liên Trần thì ngoài tài lẻ là xinh gái ra, còn hát rất hay nữa. ( mội tội có ny rồi :D )
    Tử Sa thì vẫn có quà cho mọi người là chibi ( phải bốc thăm nhưng mà có vẻ kết quả hơi nhộm nhoạm ) :P
    Pan Béo chưa bao giờ nữ tính và đáng yêu đến như thế. :D
    Và mình đi off lần này cũng vì gặp thằng bạn Xuân Giang ( việt kiều nên hiếm gặp ) :v :v và chú em Vũ Đức Minh.
    Bạn Vietnam Adult Video thì có quà tặng các thành viên Vds, 1 tấm thiệp giáng sinh có logo VDs. :) Cảm ơn bạn, nếu đổi được dầu ăn thì tốt. :))
    Ảnh dìm hàng thì hơi bị nhiều luôn.
    Còn nhiều thành viên quá mình xin phép ko nói đến vì hơi dài. :D
    Sau đó cả nhóm đi dạo phố và chụp choẹt nhưng bức ảnh giáng sinh đẹp tuyệt vời. Trong đó mình có cơ hội gặp , đi cùng và chụp cùng em BamboO dễ thương. :v :v ( và cũng có lí do riêng nên mới cố đợi em Boo đến ;)) ) Tiếc là em phải về sớm quá
    Súng ống của các thành viên được rút ra và xả như mưa vì toàn mẫu xinh thôi. Tạo dáng rất chuyên nghiệp, tha hồ cho anh em bắn. :v :v
    Chụp nhiều, cười nhiều, :)
    Tuy nhiên mình thấy có 1 bạn gái đến sau rất trầm, mình cũng không để ý lắm vì mình tưởng là bạn nhóm khác cơ. :) Sau đó lúc lấy xe đi tăng tiếp theo bạn ấy cũng bỏ về lặng lẽ, bạn đó nếu đọc được thì confirm nhé.
    Mọi người có việc và lí do cá nhân nên phải về sớm. :) còn lại 7 người đi tăng ăn đêm. 1 nồi lẩu, 1 chai rượu đủ để ấm người trong đêm lạnh như thế. :D
    Liên Trần và Việt Phạm, Đạt xi rô lại có việc nên cũng không đi đêm cùng được, chỉ còn lại mình , Giang và Minh đi phơi đêm.
    Thực ra cũng chụp được cơ số ảnh (mình cũng học chụp :v:v )còn lại toàn ngồi chém gió thật mạnh để đẩy ngược cái hơi lạnh của hồ Tây thổi vào. Xem những tay câu đêm tác nghiệp thực sự rất thú vị. Chuyền thì từ Trung Quốc đang lấn sân đến....nấu lẩu cá thế nào cho ngon. :)
    Rồi trời cũng sáng, cũng đến lúc phải về. Tuy hơi mệt nhưng mình nhận thấy sự nhiệt tình và vui vẻ của các thành viên VDs.
    Tài hoa, vui tính và đam mê học hỏi, đó có lẽ là những phẩm chất thường thấy của VDesigner. :)
    Cảm ơn các bạn, những người anh em của tôi, hẹn các bạn trong 1 buổi off gần đây nhất ( vì mình ko học ở Hn nên đi cũng hơi khó ).
    Và đồng chí Giang nhớ mỗi năm về 1 lần, nhè lúc off mà về. :D

(Hơi dài, cảm xúc nó lẫn lộn) :D
    Vietdesigner Family

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/15
    Backboy, Hồng Sơn, Ba duy33 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác là chàng 4 mắt đứng thứ 2 từ trái sang phải hem :>
    Eminem thích bài viết này
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chính xác bác. Bác không cần khen mình đẹp trai đâu. :)) j/k
  4. Thiên Ma

Nhìn mặt đểu quá =)) em ko thích con trai như thế =))
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

#-o , may quá bác ko thích em. :P
  6. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Haizz đến bây giờ mình vẫn chưa biết được giới tính cộng hình thật của bác DX mặc dù đã hâm mộ từ lâu =((
  7. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Bác đẹp trai hay xấu em cũng đếch quan tâm :-qEm chỉ thích dàn girl dễ thương đứng trước bác thôi ;))
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phải ghi cụ thể là VietDesigner Northside Family chớ.
  9. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Thật sự quả cảm xúc của bác to quá nhưng mà lần sau đừng nói em vậy mất hết hình tượng :)

Hôm nào đi chụp hình ngày hay đêm mà hứng lên cho bạn đi cùng nhé :P

Cảm ơn :)
  10. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

VDs mình toàn trai xinh - gái đẹp ^^
    Dân miền Bắc có khác tự hào quá . hehe
    Mình k tham dự được :( Có chút tiếc :(
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Muốn xin số em nào thì cần phải khen người cho. :))
    Gái Bắc đẹp lắm, đôi lúc lạnh lùng như gió mùa đông, nhưng đôi khi cười thì như mùa thua tỏa nắng.
    Panbeo, Chen SirOpitlamgi thích bài viết này.
  12. Thiên Ma

Có gì quan trọng đâu bác =))
  13. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nói thế có phải chê dân miền Nam ko nhỉ :-?
    Hồng Sơn, Tâm Hà, trungsuper2 người khác thích bài viết này.
  14. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Anh em ngoài Bắc xinh gái thế :v
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

Phải nói sự thành công của mình hôm đó là nhờ chú Minh :))

Hôm đó rất vui nhưng mà đến sau nên chẳng biết mấy mem mới nick là gì :-s

Bạn này cũng ở HP đi cùng Panbeo hợp đó :-bd

"Anh" :O :O
  16. Eminem

Eminem Cựu quản trị

bạn nào ở HP ?
  17. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Hehe... miền nam cũng đẹp mà nhưng chưa biết mặt nhiều. hehe
  18. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bạn Chen Siro ý thím :D
  19. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chen Siro lần sau nếu off mà thu xếp được nhớ đi nhé. :)
  20. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Tiêu đề với bài viết tràn đầy tình cảm, nhưng mà bác có thể đừng chỉnh xanh đỏ nhiều quá được ko, nhất là bài tương đối dài thế này? Đọc xong muốn lóa mắt luôn á @-)

Ủng hộ diễn đàn