Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop và Illustrator cái nào nặng hơn?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nhã Chi, 15/3/15.

Lượt xem: 7,218

1. Nhã Chi Thành viên cấp 1

Có phải AI nặng hơn không? Em thấy AI CS6 nhà em chạy chậm hơn Ps CC?

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đúng rồi, Ai vẫn nặng hơn nhiều. Có điều là còn tuỳ thuộc từng người dùng. Nếu cài nhiều plug-ins và tài nguyên của nó vào thì sẽ càng nặng hơn. Ở đây mình nói máy trung bình chứ ko nói máy có cấu hình cao.
    Hà BơNhã Chi thích bài viết này.
  3. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Theo như mình dùng và cài 2 phần mềm... ko thêm bất cứ 1 plugin hỗ trợ nào thì. photoshop cs6 nặng hơn AI cs6, AI cc 2014 nặng hơn photoshop cs6
  4. Tiêu Diêu Hậu

Tiêu Diêu Hậu Thành viên cấp 1

Bản cài đặt Pts Cs6 là 1,4 Gb, AI Cs6 là 2Gb bạn nhé !
  5. Tran Duy An

Tran Duy An Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner Tư vấn dùm mình.Mình muốn lăp 1 cái PC co thể cài hết tất cả các phần mêm Adobe(Quan trong nhất là PS và Premiere) thì cấu hình tối thiểu phải như thế nào.Cảm ơn bạn nhiều :)
  6. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

của mình như này

Ủng hộ diễn đàn