Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Project 3D bằng maya

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Kaito Ace, 15/7/14.

Lượt xem: 2,787

1. Kaito Ace Thành viên cấp 1

Đây là project học kì 4 của nhóm mình. Nay show lên cho mọi người xem thử và cho ít gạch đá về xây nhà lầu. :) :)

...
    solomoon2, Hồng Sơn, mr.dugit1 người khác thích bài viết này.
  2. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Xúc cmn động luôn thớt ơi :'(( ( Vãi cả cái cửa hàng có chữ world cup :v ). Hay lắm thớt, e cũng sắp học maya, mới cài soft và vọc sơ sơ :D
    Kaito Ace thích bài viết này
  3. minhthang.arc

minhthang.arc Thành viên cấp 1

Mình thấy giây thứ 40-45 chuyển động chưa khớp với bước đi, cụ thể là bị nhanh so với nhịp bước :"> Còn lại mình thấy rất tốt, good project \m/
    Kaito Ace thích bài viết này
  4. Kaito Ace

Kaito Ace Thành viên cấp 1

minhthang.arc Do thời gian có hạn nên nhiều đoạn vẫn còn nhiều lỗi.. thanks đã có ý kiến
    minhthang.arc thích bài viết này
  5. mr.dugit

mr.dugit Thành viên cấp 2

hình ảnh đều đều, nhạt nhạt cộng thêm mỗi một bài hát thê lương khiến bộ phim nhàm chán I-)
  6. jamecook1714

jamecook1714 Banned

Bạn học bao nhiêu lâu thì làm được như vậy :-/

Ủng hộ diễn đàn