Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PSD Đẹp Liên Tục UPdate cho anh em nè

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi hoangnguyenart, 4/11/14.

Lượt xem: 11,774

1. J1rTMDX.jpg
    File PSD chất lượng cao độ phân giải 300dpi/in
    Tách riêng từng layer dễ dàng cho việc chỉnh sửa cắt ghép
    Hình hoa lá, hoa anh đào được tách riêng từng layer png dễ dàng cho việc thiết kế các ấn phẩm đồ họa
    như thiết kế bộ văn phòng, thiết kế baner bảng biển quảng cáo, thiết kế catalogure . . .
    Link download chất nhanh- Miễn phí
    http://share.vnn.vn/tai-file-20252682

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/11/14
    Hẻo Hóm HĩnhKG2VN thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Yêu cầu bạn xem lại hướng dẫn lập topic! Sau đó edit lại topic cho đàng hoàng, chia sẻ cho đúng tinh thần chia sẻ, ko là tôi ban nick vì lý do PR đấy :)
    Ngô Đức Huynhkubeongay thích bài viết này.
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Bạn cho hình demo + link download là xong, anh em hưởng ứng nhiệt tình :D
  4. Stork

Stork Mới đăng kí

bài viết troll vậy... like cho tinh thần của bạn
  5. SylarNguyen

SylarNguyen Thành viên cấp 1

cho xin 500 hình minh họa đi bác thớt :|
  6. Mình không hiểu sao không up hinh lên được bạn ak chỉ chèn đươc link của hình thôi
  7. Mình sửa như vậy được chưa bạn?
  8. Mới tham gia diễn đàn có gì anh em góp ý nhé ^^
  9. [​IMG]
    File PSD background gia đìnhchất lượng cao độ phân giải 300dpi/in
    Tách riêng từng layer dễ dàng cho việc chỉnh sửa cắt ghép có thể sử dụng nhiều mục đích như thiết kế poster quảng cáo, thiết kế bộ thương hiệu, thiết kế tờ rơi tờ gấp, thiết kế staydee, background tổ chức sự kiện . . . .
    Link download
    http://share.vnn.vn/tai-file-20254793
    Pass giải nén: http://inhoangnguyen.com/
    xfile thích bài viết này
  10. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

khả năng ra đảo rất cao :))
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  11. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Quảng cáo cho gút gồ hay sao ấy??
  12. Tại sao lại là quảng cáo??? Giải Thích hộ em phát
  13. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

Bác down về xong add thêm cái HoangNguyenArt hả, cái này e thấy lâu lắm rồi =))
  14. Lâu đối vs bác mới vs người khác ^^ em làm rì có trình độ tạo mấy cái file này
  15. conmeohen

Người ta có lòng chia sẻ các bạn lại nói này kia,có ít thì góp ít, nhiều thì đưa nhiều chứ sao lại nói vậy?mấy file kiểu này mình có mấy chục GB, nhưng bận chưa tổng hợp post cho ae đc thôi
    P/S: thớt nên tổng hợp nhiều hơn chút để tránh loãng 4r nhé
    Thân!
  16. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Nói đùa bạn thôi -xin bạn share mấy file đừng để tên trang web mình zô- cũng đừng pass : tên mình..:D .Thực ra mấy cái ni ko ao cấm nhưng để zô e rằng quảng cáo của mấy anh trên net.Hiện có dịch vụ viết thuê,up thuê,quảng cáo thuê ...bán hàng dỏm rất nhiều.Sorry nếu làm bạn phiền lòng.(Thường link chia sẻ thì upfile-upload hoặc mediafire...chứ ko ai đưa link trang web mình đâu)
  17. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

hoangnguyenart http://sucaitianxia.com/ tặng bạn cả kho luôn! Sao phải 1 cái 1 cho nó khổ ra. Bạn nào không thấy chữ "tải xuống" bằng tiếng Trung thì dùng tính năng dịch của web ấy!
  18. conmeohen

kubeongay trang đó e load được cả trang rồi bác ạ, mà tổng hợp để đưa 1 cục đẹp đẽ cho a e nó mới oải.bác còn trang nào thì chia sẻ nốt đi cho mọi người dùng với
  19. @keobeongay thankiu anh em sẽ chịu khó download về up lên host của mình cho các bác download thoải mái mấy trang tàu link thinh thoảng bi diea vs lại nhiều bạn lười đọc tiếng chung hehe

Ủng hộ diễn đàn