Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PTS+blend] Night at Long Bien bride and somwhere...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Don.aquile, 28/9/13.

Lượt xem: 3,364

1. Don.aquile Thành viên cấp 2

Thực chất, bộ này mình chụp khá lâu rồi, PTS cũng khá ẩu (Có vài cái sai text :)) ). Tuy nhiên, vì sở thích của mình chủ yếu là thích kiểm soát ánh sáng, cả nhân tạo, cả ánh sáng mặt trời, + với việc rất thích ảnh của Dustin Diaz trên Flickr (Ông bác này làm mình thích...chụp ảnh) nên mạn phép chia sẻ vài cái mình chụp theo kiểu này. Có vẻ hơi spam nhưng mong anh em ủng hộ :D. Mong được đóng góp ý kiến :

P.s : Stock mình xin phép tạm để sau, mình dùng 3G chỉ share link trên Flickr, up stock lên chắc chậm rì.
    ----
    Bạn nào chung sở thích, hôm nào lên lịch mình chiến đấu nhể. Đây là FB của mình : https://www.facebook.com/DonAquile

Note : Các bạn xem ảnh, chê khen ảnh mình, mình cảm ơn. Nhưng, vì phép lịch sự, tốt hơn là ko nên bình về mẫu. Mình đang thực hiện 1 vài bộ ảnh liên quan đến hoàng hôn và mưa, bạn nào có hứng thú pm mình qua FB hoặc tại đây nhé.

Cũng có vài bạn pm xin Tut và action, mình xin cảm ơn các bạn đã quan tâm, tuy nhiên mình làm ảnh chủ yếu ... theo cảm hứng, nên file nào nếu còn PSD mình sẽ share cho các bạn ngay. Còn ko thì ... mình chỉ còn mỗi jpeg ^_^

1. Đưa bạn chó con lên cầu dạo mát, 1 đợt cứ xong giờ hành chính làm trên cty lại xách máy ảnh đi nên ... bị dỗi, phải nịnh mãi mới chịu làm mẫu cho mình :"> (Mấy tấm này chụp bằng 35F2D và 85 1.8G, chủ yếu là 35 vì mình quay tay nhiều :D )

In the Dark ! của Don.Aquile, trên Flickr

My charming girl của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_9811 của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_9792 của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_9804 của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_9807 của Don.Aquile, trên Flickr

2. Hóng hớt trung thu với thiên hạ :">

<3 của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_9754 của Don.Aquile, trên Flickr

3. Hoàng hôn (Sở thích lớn nhất của mình :D)

Red Sunset ! của Don.Aquile, trên Flickr

Time out ! của Don.Aquile, trên Flickr

4. Cuối cùng là ... mưa :)

Rain drop ! của Don.Aquile, trên Flickr

Color of the rain ! của Don.Aquile, trên Flickr

--------------

Tks for see !

...
    Hiếu Kunni, Sói Knight, Dang Nguyen9 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ảnh đẹp lắm , đặt 1 vé chờ share stock mấy tấm landscape nhé bác thớt :D
  3. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Thiên Ma : Ý bạn là 2 tấm hoàng hôn à ? Cái này thì chắc để mình tìm lại, vì cái này mình chụp HDR :D
  4. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Tên tit sai kìa =P~
    Don.aquile thích bài viết này
  5. Don.aquile

jynftu : Ừ hé, tks bạn :)). Hình như ko có chức năng sửa title, thôi thì ... kệ . Lần sau rút kinh nghiệm :D
  6. sói xám bá đạo

sói xám bá đạo Mới đăng kí

bức đầu tiên và hoàng hôn- quá đẹp
  7. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

thích 3 ảnh cuối :3
  8. Don.aquile

sói xám bá đạo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn