Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share bộ PSD lịch calendar 2017 giá 8$ nặng gần 1GB

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 21/12/16.

Lượt xem: 43,705

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

2017 Calendar Template

An Unique and stylish modern calender. Easily Editable and highly layered for easy understanding. Images included. Calender is best for office, school, banks and so on.
    Features
    • Standard A3 sizes
    • Fully Layered PSD Files
    • Dedicated cover page
    • Customizable and Editable
    • Size : 11.69 x 16.53 inches
    • Bleed : 0.25 inches
    • 300 DPI High Resolution
    • CMYK Color Mode
    • Images included
    • Free font used
    • Print Ready
    Tải về tại đây: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/5XXM26D468F3[/LOCK]
    Ai có lòng hảo tâm cho xin download sơ cua nhé :D

...
    Kenboss, korrar, tranvan.muon5 người khác thích bài viết này.
  2. Blu

Blu Mới đăng kí

3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Thanks. Vì lịch 12 tháng kiểu này, rất khó kiếm, phải down thoai, thanks.
  4. Nguễn Đình Văn

Nguễn Đình Văn Mới đăng kí

Sao vào file psd k thấy phần gáy lịch đen đen để treo lên tường vậy, ai có file psd cái đó cho mình xin với :(
  5. tranvan.muon

@Nguễn Đình Văn : Cái lò xo xoắn xoắn đó, là hok có trong file PSD nhé, khi bạn cho dịch vụ in màu, người ta bán lò xo, bạn mua, là họ dập lỗ, lòn lò xo vào, cho bạn đem về treo, mà bạn cũng phải chuẩn bị 12 hình đẹp, nhồi nhét vào file PSD nữa, chứ hình demo của người ta, xấu xí ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 24/12/16
    ThanhITHoangt1 thích bài viết này.
  6. Nguễn Đình Văn

Nguễn Đình Văn Mới đăng kí

tranvan.muon ý là mình chỉ muốn làm thành cái hình giống bn thm chứ k có ý in lịch
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. tranvan.muon

Vậy thì e nhìn thấy cái demo trên đó, cắt ra sài luôn, hok cần đown load PSD, (tách nền trắng, nếu cần.)
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/12/16
  8. tranvan.muon

@Nguễn Đình Văn : Àh ! mình mới kiểm tra, phát hiện, là nó lấy file PSD topic trên kia, merge thành hình ảnh, rùi nhét vào Mock up dưới này đây, nên mình đếm số vòng lò xo tròn, và bóng đổ, là y chan Mock up dưới này, bạn cứ làm theo nó, là cứ gia công file PSD kia xong phim, rùi merge Save ra hình JPEG, sau đó, nhét vào Mock up link dưới này, xóa bỏ Background hok thích, làm Gradient dưới xám, trên trắng như nó, và gõ chữ 2017 MODERN CALENDAR vào bên trái lịch, là có lò xo ngon lành, từ PSD lịch bình thường, nếu hok thích Backound, thì xóa bỏ, hok thích gì, thì xóa cái đó, chỉ còn chừa lại lò xo, và bóng đổ,

http://www.designbolts.com/2014/12/25/free-wall-calendar-2015-design-template-mockup-psd/

Chỉnh sửa lần cuối: 25/12/16
  9. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Thanks bác. Tiện cho em hỏi ở HN muốn in và đóng gáy thì có chỗ nào ạ. Giá cả khoảng bn 1 tờ lịch 12 tháng nhỉ. E tự chèn ảnh đc
    tranvan.muon thích bài viết này
  10. Sagi

Sagi Thành viên cấp 1

Hình chất quá
  11. azbrandsolution

azbrandsolution Mới đăng kí

Quá đã! Xin bạn!
  12. Alexsander

Alexsander Mới đăng kí

Cám ơn chủ Thớt
  13. -tik

-tik Mới đăng kí