Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Showroom] Key :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Keyby, 18/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,366

1. Keyby Thành viên cấp 1

Thôi thì đặt mỗi web 1 cái showroom cho xôm tụ =))
    Dù chẳng bằng ai nhưng vẫn thích khoe hàng :|
    Theo chiều từ mới nhất đến cũ nhất.

Để ko bị bóc mẽ + ma cũ bặt nạt ma mới + để cho người xem hiểu được họ đang xem cái khỉ gì thì mình xin mô tả qua: =)) tất cả đều là blend stock kiếm vụt vặt trên zerochan.net, chi tiết hơn + nhiều thứ hơn thì mình cũng chịu =))...... chẳng mấy khi có thói quen giữ stock :3

...
    Boppi BoppaThịnh Zombie thích bài viết này.
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Ấy vẽ đấy hả?
  3. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

Vẽ được thì tớ cũng muốn lắm :(
    Thật sự thì stock 100% zerochan.net :3
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Xem xong mình chẳng hiểu là đang được xem Tác phẩm gì nữa ! :O
    - Ít nhất cũng cho mình đôi lời về Ý tưởng hc Stock để còn theo dõi chứ ! :)
    KiBiTa thích bài viết này
  5. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

showroom thôi bạn trẻ :)
    Đơn giản là những cái đã từng làm :)
    Mình mới biết post là phải show stock nữa đấy :|
  6. Hổ Báo VietDesigner

• Khi post tác phẩm cần phải thêm 1 vài dòng mô tả về nó, chứ không phải vứt 1 cái ảnh lên rồi xong, như thế rất bất lịch sự và coi thường người xem.
    • Đối với những tác phẩm blend màu, cần post thêm stock để các thành viên khác dễ dàng nhận xét và đánh giá hơn.
    Đọc thêm Nội quy Box Trưng bày tác phẩm Photoshop :
    http://forum.vietdesigner.net/threads/noi-quy-cua-box-trung-bay-tac-pham-photoshop.1728/
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  7. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

[rule không có thì mình ko tội gì phải theo :3 ý kiến cá nhân của ai cả... mới là Thành Viên Tích Cực thôi :)) ... Tích cực với Tiêu Cực nó gần nhau lắm đấy]

Cậu thích sao thì tùy =)) còn kiểu ma cũ bắt nạt ma mới thì mình thấy ớn lắm :3 ...

Mình thấy tích cực của bạn Hổ Báo đúng như tên :) ... Mem mới thì có bỡ ngớ =)) nhưng mà chưa hiểu gì đã vào troll đc rồi :3

Ở trên đã nói là toàn là ảnh show ^^ ...
    Trưng bày thì để trưng bày đi.

btw, ý thức + thói quen của mình quen như ở nhà :)) thôi thì nhập gia tùy tục :)) để làm 1 cuộc tìm lại stock năm xưa :3

8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ông già bao nhiêu mà mạnh mồm gọi người khác là bạn trẻ ?
  9. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

trên đây quan trọng tuổi tác lắm à :3
  10. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Cái này không phải do "Ma cũ bắt nạt ma mới" như bạn nghĩ đâu, Hổ làm đúng với nội quy, và nội quy ấy do Ad Dư viết đây bạn ạ, bạn đã làm không đúng nên ng` ta mới chỉnh như vậy thôi, ko có chuyện tiêu cực gì ở đây...
    ImbaPikaHổ Báo VietDesigner thích bài viết này.
  11. Thiên Ma

Vậy bên dưới đừng có lộng ngôn
  12. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

mấy đồng chí ở đây có vẻ rất thích gạch đá :3 ...
    khá là thú vị :3
  13. Thiên Ma

Ai thích gạch đá làm gì , do cái thái độ ngông ngông của ông nên vậy thôi .
  14. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

gạch đá gì đây ? :|
    ngông ngông thì coi lalij cách cư xử vs ng khác :) đừng trách ng ta " bắt nạt " mình.. ko ai dám đâu ạ
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
  15. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

ờ mà tớ không phải ông :3
    ... tớ thái độ chứ không phải ngông :3 coi như troll đi :3
  16. Thiên Ma

Thôi bỏ qua , ko nói chuyện này nữa được chưa đồng chí .
  17. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Cơ bản là đẹp đấy, mình thích kiểu này :D
  18. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bé con có phải thần đồng đâu mà gato rồi cần bắt nạt dìm hàng =)) mà cũng ko phải thiên tài để các a, các chú sợ nổi trội hơn hay danh tiếng hơn đâu :)) tự cho rằng mọi ng đang bắt nạt mình là tự nâng tầm quan trọng của mình đó. show ảnh đã xử lý mà ko phải ảnh mình làm hay mình chụp thì có stock để mọi ng biết đã làm gì thôi vì stock lấy trên mạng thì đa số đã xử lý rồi, ko thì mọi ng cứ bê nguyên cái stock lên rồi bảo mình làm cũng được, có ai rỗi hơi đi google từng cái ảnh để xác minh đâu. Đã show thì là muốn thể hiện khả năng của mình thì hãy show 1 cách tử tế, ko thì bé out nick học bài đi :-bd
    Hổ Báo VietDesignerDX_Degeneration thích bài viết này.
  19. Hổ Báo VietDesigner

- Pic Không có gì đặc biệt ! ( Ý kiến chủ quan !)

- "Ma cũ bắt nạt ma mới !" đấy chỉ là cách xử sự của mấy thằng trẻ ranh ăn nói Ngông cuồng, Thái độ, Ti toe, Vô văn hóa ... mà thôi ! =))
    Rất tiếc mình không phải như vậy !

+ Mình là người không phải là ma ! Mà chẳng dỗi hơi Troll hay "bóc mẽ" bạn làm giề !
    + Không biết từ bao giờ lời góp ý, đóng góp, xây dựng ... của mình lại trở thành lời bắt nạt ! Mình nói vậy chỉ góp ý cho Diễn đàn thêm Chuyên nghiệp & Phát triển hơn thôi - không có ý gì khác !
    + Còn cái danh hiệu Tích cực hay không thì chẳng phải tự mình Tôn nên mà được, mà từ lâu rồi mình đã không để ý đến nó rồi !
    + Còn tuổi tác & Trình độ chưa biết ai hơn ai đâu ! Đừng nên ăn nói kiểu đấy !
    Say no more !
    Trần Thành Lợi, Holy.Player, ImbaPika2 người khác thích bài viết này.
  20. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đọc qua topic và xem thử profile của bạn chủ thớt! Hình như là 1 cô bé chỉ mới vừa 16t thì phải? Thế nên đừng nên dùng từ "bạn trẻ" ở đây? Có thể là do thói quen nhưng hãy sửa nó đi cô bé ạ :)

Mà ở forum ko có chuyện ma mới ma cũ gì đâu, đừng thấy ngta góp ý lại bảo là bắt nạt, như thế gọi là bảo thủ và ko chịu tiếp thu ý kiến đóng góp đấy!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn